ਆਲਿਆ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਤੱਕ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਅਜਿਹੀ ਵਿੱਖਦੀ ਹੈ ਇਹ ਟਾਪ 7 ਏਕਟਰੇਸ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਤਾਂ ਕੋਈ ਇੱਕ ਦਮ ਬੁਰੀ ਵੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਗਲੈਮਰਸ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਖਾਸਕਰ ਆਪਣੇ ਲੁਕਸ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਸੁਨਹਰੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਇਹ ਆਪਣੇ ਕਿਰਦਾਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਢਲਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸਲ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੁੱਝ ਹੋਰ ਹੀ ਰੂਪ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਕਸਰ ਤੁਸੀਂ ਏਕਟਰੇਸੇਸ ਨੂੰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਭਾਰੀ – ਭਰਕਮ ਲਹਿੰਗੇ ਅਤੇ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਅਸਲ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅੱਜ ਅਸੀ ਦੱਸਾਂਗੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਰਹਿਨੇ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਵੀ ਇਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਬਰਕ਼ਰਾਰ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਆਓ ਜੀ ਵੇਖਦੇ ਹੋ ਜੈਕਲਿਨ ਵਲੋਂ ਲੈ ਕੇ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਦੀ ਕੁੱਝ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੀ ਤਸਵੀਰਾਂ…

ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਟੈਲੇਂਟੇਡ ਏਕਟਰੇਸ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ । ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਰਬ ਨੇ ਬਣਾ ਦਿੱਤੀ ਜੋਡ਼ੀ’ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕੀਤੀ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਵਧਕੇ ਇੱਕ ਸੁਪਰਹਿਟ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੀ । ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪਣੇ ਸਿੰਪਲ ਲੁਕ ਲਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸਲ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ । ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਵੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੱਸ ਦਿਓ , ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਕਸਰ ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ , ਉਹ ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਏਕਲੌਤੀ ਏਕਟਰੇਸ ਹੈ ਜੋ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਵੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ । ਦੱਸ ਦਿਓ , ਕੈਟਰੀਨਾ ਨੂੰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਦੇ ਵੀ ਕੋਈ ਖਾਸ ਮੇਕਅਪ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ , ਉਹ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਕੇਵਲ ਮਿਨਿਮਮ ਮੇਕਅਪ ਕਰਦੇ ਹੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ । ਅਸਲ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੈਟਰੀਨਾ ਅਕਸਰ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ।

ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਖਾਸ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਰਹਿਨੇ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ । ਦੱਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਅਲੀ ਖਾਨ ਕਈ ਵਾਰ ਨੋ ਮੇਕਅਪ ਲੁਕ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਫੈਂਸ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ।

ਦੀਪੀਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਭਿਨਏ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਾਲੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਏਕਟਰੇਸ ਦੀਪੀਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਵੀ ਅਕਸਰ ਨੋ ਮੇਕਅਪ ਲੁਕ ਵਿੱਚ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਨਜ਼ਰ ਪਾਉਣਗੇ ਤਾਂ ਵੇਖ ਪਾਵਾਂਗੇ ਕਿ ਦੀਪਿਕਾ ਅਕਸਰ ਬਿਨਾਂ ਫਿਲਟਰ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਕਸਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਕਿਨ ਗਲੋਇੰਗ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ।

ਜੈਕਲਿਨ ਫਰਨਾਂਡੀਸ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਏਕਟਰੇਸ ਜੈਕਲਿਨ ਫਰਨਾਂਡੀਸ ਵੀ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਨੋ ਮੇਕਅਪ ਲੁਕ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਦੱਸ ਦਿਓ , ਜੈਕਲੀਨ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਆਪਣੀ ਫਿਟਨੇਸ ਦਾ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦੀ ਹੈ , ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਵੀ ਜੈਕਲੀਨ ਫੈਂਸ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ।

ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਮੰਨੀ ਏਕਟਰੇਸ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਦਾ ਨਾਮ ਵੀ ਇਸ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ । ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਨੋ ਮੇਕਅਪ ਲੁਕ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨਾਂ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਮਾਂ ਬਣੀ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੇਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੀ ਫਿਟਨੇਸ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਪਾ ਲਿਆ ਹੈ । ਮਾਂ ਬਨਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਆਲਿਆ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਤੇ ਫਿਟ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ।

ਸ਼ਨਾਇਆ ਕਪੂਰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਸਟਾਰਕਿਡਸ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਸ਼ਨਾਇਆ ਕਪੂਰ ਵੀ ਅਕਸਰ ਨੋ ਮੇਕਅਪ ਲੁਕ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ , ਸ਼ਨਾਇਆ ਕਪੂਰ ਸੰਜੈ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਮਹੀਪ ਕਪੂਰ ਦੀ ਧੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕਰਣ ਜੌਹਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸ਼ਨਾਇਆ ਕਪੂਰ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਜਬਰਦਸਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਆਏ ਦਿਨ ਉਹ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ।

$actressnomakeuplook #aliabhatt #deepikapadukone #jacquelinefernandez

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *