ਕਦੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ 80 ਰੁਪਏ ਲਈ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਬਰੇਕਅਪ ਅੱਜ ਹੈ 336 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪਏ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਵੇਖਲੋ ਕੁਜ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਇੱਕ ਜਾਣ – ਮੰਨੇ ਕਾਮੇਡਿਅਨ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਕੋਈ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਿਸੇ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਕੌਣ ਹਨ । ਕਪਿਲ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰਾ ਹਨ , ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੇ ਫਿਲਮ ਸਟਾਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਹੈ ।

ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖਾਸ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਨਾਮ ਕਮਾਇਆ ਹੈ । ਕਪਿਲ ਅਜੋਕੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਮੇਡੀ ਦੇ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਹਨ । ਕਪਿਲ ਵਿਵਿਤਾ ਦੇ ਧਨੀ ਹਨ । ਉਹ ਇੱਕ ਚੰਗੇਰੇ ਕਾਮੇਡਿਅਨ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਇੱਕ ਚੰਗੇਰੇ ਐਕਟਰ ਅਤੇ ਗਾਇਕ ਵੀ ਹਨ । ਉਥੇ ਹੀ ਕਪਿਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਰਸਨਲ ਲਾਇਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀ ਹੈ ।

ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ ਜਨਮ 2 ਅਪ੍ਰੈਲ 1981 ਨੂੰ ਅਮ੍ਰਿਤਸਰ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ । ਉਸਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਕਠਿਨਾਈਆਂ ਆਈਆਂ ਹਨ , ਪਰ ਹੁਣ ਉਹ ਬਹੁਤ ਧਨੀ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ । ਉਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਕੋਲ ਉਹ ਸਭ ਕੁੱਝ ਹੈ ਜੋ ਉਸਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਗੱਲ ਕਪਿਲ ਦੇ ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕਪਿਲ ਜਦੋਂ 12ਵੀਆਂ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਦੇ ਤਹ ਤੱਦ ਉਹ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦੇ ਬੈਠੇ ਸਨ . ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ . ਹਾਲਾਂਕਿ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੰਮਾ ਨਹੀਂ ਚਲਾ ਸੀ . ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਬਰੇਕਅਪ ਸਿਰਫ਼ 80 ਰੂਪਏ ਦੇ ਚਲਦੇ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ .

.

.

.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *