ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀਆਂ ਇਹ ਐਕਟਰਨੀਆਂ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਵੇਖ ਉੱਡ ਜਾਵੇਗੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਤਾਂ ਦੀ ਨੀਂਦ , ਤਸਵੀਰਾਂ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਸੇਲੇਬਸ ਦੀ ਨਿਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਅਕਸਰ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ . ਸੇਲੇਬਸ ਦੇ ਅਫੇਇਰ , ਵਿਆਹ ਅਤੇ ਤਲਾਕ ਫੈਂਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਕਸਰ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ . ਫੈਂਸ ਦੀ ਵੀ ਇਸ ਉੱਤੇ ਨਜਰਾਂ ਟਿਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ . ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੇਲੇਬਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹੈ . ਕਈਹਸੀਨਾਵਾਂਆਪਣੇ ਅਫੇਇਰ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਲਵ ਬਾਇਟਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਮਰੋਂ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ . ਆਓ ਜੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ 6 ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਦੇ ਹੈ .

ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰੈਸ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਆਪਣੇ ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਆਪਣੀ ਨਿਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ . ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਸਾਥ ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ‘ਕੇਦਾਰਨਾਥ’ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤਹਸੀਨਾਵਾਂਕਿਸੇ ਦਾ ਵੀ ਦਿਲ ਚੁਰਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ । ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਕਦੇ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਇਸ ਖੂਬਸੂਰਤਹਸੀਨਾਵਾਂਦੇ ਉੱਤੇ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਦੀਵਾਨੇ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੀ ਹੈ । ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵਿੱਖਣ ਲਈ ਮੇਕਅਪ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਕੁੱਝ ਚੁਨਿੰਦਾ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਦੀ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਡਰਾਉਣੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਕਿਹੜੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਬਿਲਕੁੱਲ ਪਹਿਚਾਣ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਣ ਲੱਗੇ ਹੈ ।

ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ
ਸ਼ਰੱਧਾ ਕਪੂਰ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਅਗਲੀ ਫਿਲਮ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਉਸਮੇ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਖੂਬ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸੀ । ਫਿਲਮ ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰੱਧਾ ਕਪੂਰ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਇੰਟਰਨੇਟ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵੇਖਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਜਾਕ ਬਣਾਉਣ ਲਗਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਡਰਾਵਨਾ ਕਰਾਰ ਦੇ ਰਿਹੇ ਹੈ ।

ਆਲਿਆ ਭੱਟ
ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੀ ਨਵੀਂ ਨਵੇਲੀ ਬਹੂ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਨੇ ਗੁਜ਼ਰੇ ਸਾਲ ਹੀ ਮਾਂ ਬਨਣ ਦਾ ਸੁਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵਲੋਂ ਬਰਹਮਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅੰਦਾਜ ਵਿੱਚ ਇਹ ਐਕਟਰੈਸ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਕਿ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਵੀ ਇੰਨੀ ਡਰਾਉਣੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਜਾਕ ਬਣਾਉਣ ਲੱਗੇ ਹਨ ।

ਕਿਰਿਆ ਸੇਨਨ
ਕਿਰਿਆ ਸੇਨਨ ਜੋ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਨਵੀਂ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਕੁੱਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿਰਿਆ ਸੇਨਨ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸਲ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਇਸ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅੰਤਰ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ।

ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ 42 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ ਤੱਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਟਨੇਸ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਨੂੰ ਖੂਬ ਸਰਾਹਿਆ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਜਦੋਂ ਇਸ ਐਕਟਰੈਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਤੱਦ ਇਸ ਐਕਟਰੈਸ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਕਈ ਦਾਗ ਧੱਬੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਸਲੀ ਉਮਰ ਦਾ ਪਤਾ ਵੀ ਸਾਫ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ।

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਦੇਸੀ ਗਰਲ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਵੀ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਵਾਲੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਕਿ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵੇਖਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਹ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਐਕਟਰੈਸ ਮਾਂ ਬਨਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵਿੱਖਣ ਲਈ ਭਾਰੀ ਮੇਕਅਪ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ । ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀ ਸੀ .

ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਅਭਿਨੇਤਾ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਸਾਥ ਅੱਛਾ ਖ਼ਾਸਾ ਅਫੇਇਰ ਚਲਾ ਸੀ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਤਲਾਕਸ਼ੁਦਾ ਐਕਟਰ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਕਰੀਬ ਆਈ ਸੀ . ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਫਿਲਮ ‘ਟਸ਼ਨ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਰੀਨਾ ਅਤੇ ਸੈਫ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਫੇਇਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਕਰੀਨਾ ਦੀ ਬੈਕ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਜਿਵੇਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਵੇਖੇ ਗਏ ਸਨ . ਪਿੱਠ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਵਲੋਂ ਕਰੀਨਾ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ ਸੀ .

ਦੀਪੀਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀਪੀਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਅਜੋਕੇ ਸਮਾਂ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਸਫਲ ਅਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤਅਦਾਕਾਰਾਵਾਂਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਦੇ ਰੁਪ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੀ ਹੈ . ਸਾਲ 2007 ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਕਰਿਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਦੀਪਿਕਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਨਾਮ ਬੰਨ ਚੁੱਕੀ ਹਨ . ਦੀਪਿਕਾ ਦਾ ਨਾਮ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ , ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਹੈ . ਇੱਕ ਵਾਰ ਦੀਪਿਕਾ ਵੀ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਸੀ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਥਣ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ .

ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋਰਾ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਬੋਲਡ ਅਤੇ ਹਾਟ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮੰਨੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋਰਾ ਨੇ ਸਾਲ 1998 ਵਿੱਚ ਐਕਟਰ ਅਰਬਾਜ ਖਾਨ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ 19 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਚਲਾ ਸੀ . ਕਪਲ ਨੇ ਸਾਲ 2017 ਵਿੱਚ ਤਲਾਕ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣਾ ਵਿਆਹ ਤੋਡ਼ ਲਈ ਸੀ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਮਲਾਇਕਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਲੋਂ 12 ਸਾਲ ਛੋਟੇ ਐਕਟਰ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਮਲਾਇਕਾ ਵੀ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸਨ .

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ
ਦੱਖਣ ਭਾਰਤੀ ਫਿਲਮ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਲੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹਾਲੀਵੁਡ ਤੱਕ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਈ ਹੈ . ‘ਦੇਸੀ ਗਰਲ’ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੇ ਕਈ ਅਫੇਇਰ ਰਹੇ ਹਨ . ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸਨ . ਵਾਇਰਲ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗਲੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਲਵ ਬਾਇਟ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ – ਮੰਨੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਫਿਲਹਾਲ ਸਿੰਗਲ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਈ ਅਫੇਇਰ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹਨ . ਆਦਿਤਿਅ ਪੰਚੋਲੀ , ਅਜਯ ਦੇਵਗਨ , ਰਿਤੀਕ ਰੋਸ਼ਨ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਸੁਮਨ ਸਾਥ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਜੁੜ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ . ਇੱਕ ਵਾਰ ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਇੱਕ ਇਵੇਂਟ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ ਤੱਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੀਨੇ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *