ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਭੂਤਨੀ ਉਡਾ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਅੰਡਰ ਵਰਲਡ ਡਾਨ ਦੀਆਂ ਰਾਤਾਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਫਿਰ ਰਾਤਾਂ ਰਾਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਗਾਇਬ

Uncategorized

ਸਾਲਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਾਮਸੇ ਬਰਦਰਸ ਦੀ ਹਾਰਰ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਜਲਵਾ ਹੋਇਆ ਕਰਦਾ ਸੀ . ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਹਲਕ ਵਿੱਚ ਜਾਨ ਅਟਕ ਜਾਂਦੀ ਸੀ . ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਸੀ ਉਜਾੜ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਭੂਤਨੀ ਜੈਸਮੀ ਦਿਖੀ ਸਨ . ਜੋ ਰਾਤਾਂ ਰਾਤ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਭੂਤ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਗਾਇਬ ਹੋ ਗਈ ਸਨ .

ਯਾਦ ਹੈ ਉਜਾੜ ਦੀ ਜੈਸਮੀਨ
1988 ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ ਹੋਈ ਸੀ ਫਿਲਮ ਉਜਾੜ . ਜਿਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਲੋਕ ਖੂਬ ਡਰੇ ਸਨ . ਲੇਕਿਨ ਫਿਲਮ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਸੀ ਵਿੱਖਣ ਵਾਲੀ ਭੂਤਨੀ ਨੇ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਨੀਂਦੇ ਉੱਡਿਆ ਦਿੱਤੀ ਸੀ . ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਜੈਸਮੀਨ ਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਦਾ ਨਾਮ ਉਹੀ ਸੀ . ਉਹ ਅਜਿਹੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਰੋਲ ਵਿੱਚ ਸਨ ਜਿਨੂੰ ਇੱਕ ਆਤਮਾ ਵਸ ਵਿੱਚ ਕਰ ਲੈਂਦੀ ਹੈ .

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਭੂਤਨੀ
ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਜੈਸਮੀਨ ਨੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਲੇਕਿਨ ਉਜਾੜ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਰਾਤਾਂ ਰਾਤ ਸਟਾਰ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ . ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕੁੱਝ ਬੋਲਡ ਸੀਨ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚਰਚਾ ਖੂਬ ਹੋਈ ਸੀ . ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਿਲਮ ਰਿਲੀਜ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੇਂਸਰ ਬੋਰਡ ਨੇ 46 ਸੀਂਸ ਉੱਤੇ ਕੈਂਚੀ ਚਲਾਈ ਸੀ .

ਡਾਨ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਗਈ ਸਨ ਏਕਟਰੇਸ
ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜੈਸਮੀਨ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਉਹ ਇੱਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਇੰਸਾਫੀ ਹੀ ਸੀ . ਮੀਡਿਆ ਰਿਪੋਰਟਸ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਖੂਬਸੂਰਤ ਜੈਸਮੀਨ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਇੱਕ ਅੰਡਰਵਰਲਡ ਡਾਨ ਦਾ ਦਿਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਆ ਗਿਆ ਸੀ . ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਰ ਕੀਮਤ ਉੱਤੇ ਪਾਉਣ ਦੀ ਠਾਨ ਚੁੱਕਿਆ ਸੀ .

ਰਾਤਾਂ ਰਾਤ ਛੱਡਣਾ ਪਿਆ ਭਾਰਤ
ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸਤੋਂ ਏਕਟਰੇਸ ਕਾਫ਼ੀ ਡਰ ਗਈ ਸਨ ਲਿਹਾਜਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਰਾਤਾਂ ਰਾਤ ਚੁਪਕੇ ਵਲੋਂ ਭਾਰਤ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਅਮਰੀਕਾ ਚੱਲੀ ਗਈਆਂ . ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਜਾਰਡਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਲੱਗੀ ਹੈ . ਲੇਕਿਨ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਸੱਚ ਕੀ ਸੀ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ ਸੀ .

ਕਿੱਥੇ ਹਨ , ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ
ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਹਾਣੀ ਦਾ ਇੱਕ ਪਹਲੂ ਹੋਰ ਵੀ ਹੈ ਉਹ ਇਹ ਕਿ ਡਾਨ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਝੂਠ ਸੀ ਅਤੇ ਰਾਮਸੇ ਬਰਦਰਸ ਨੇ ਹੀ ਫੈਲਾਈ ਸੀ . ਦਰਅਸਲ , ਕਿਸੇ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਨਬਨ ਜੈਸਮੀਨ ਵਲੋਂ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਲਿਹਾਜਾ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਕਿ ਜੈਸਮੀਨ ਨੂੰ ਕਿਤੇ ਕੰਮ ਨਾ ਮਿਲੇ ਲਿਹਾਜਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਜਿਹੀ ਝੂਠੀ ਖਬਰਾਂ ਫੈਲਾਈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਰਿਅਰ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ . ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਜੈਸਮੀਨ ਕਿੱਥੇ ਹੈ ਇਹ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *