ਮਿਲਿਨ ਸੋਮਨ ਨੇ ਖੋਲ੍ਹੇ ਬੈੱਡਰੂਮ ਦੇ ਸਿਕੀਰੇਟ ਬੋਲੇ ਹੁਣ ਵੀ 26 ਸਾਲ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ

Uncategorized

ਭੌਰਾ ਸੋਮਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਟਰਵਯੂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਬੇਡਰੂਮ ਸੀਕਰੇਟ ਖੋਲਿਆ ਹੈ . ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਭੌਰਾ ਸੋਮਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅੰਕਿਤਾ ਨਰਮ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ 26 ਸਾਲ ਛੋਟੀ ਹਨ .

ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਅਤੇ ਮਾਡਲ ਭੌਰਾ ਸੋਨਮ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਫਿਟਨੇਸ ਦੇ ਵੱਖ ਹੀ ਬੇਂਚਮਾਰਕ ਸੇਟ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ . ਭੌਰਾ ਸੋਨਮ 56 ਸਾਲ ਦੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਟਨੇਸ ਦੇ ਲੇਵਲ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਉਮਰ ਦੇ ਇਸ ਆਂਕੜੇ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰ ਪਾਣਾ ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਜਿਹਾ ਹੈ .

ਦਿਲਚਸਪ ਗੱਲ ਇਹ ਹਨ ਕਿ ਭੌਰਾ ਸੋਨਮ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਅੰਕਿਤਾ ਨਰਮ ਵਲੋਂ 26 ਸਾਲ ਵੱਡੇ ਹਨ . ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਐਕਟਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬੇਡਰੂਮ ਸੀਕਰੇਟ ਵਲੋਂ ਪਰਦਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ . ਭੌਰਾ ਸੋਨਮ ਨੇ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਯੂ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ , “ਲੋਕ ਬੇਹੱਦ ਘੱਟ ਹੀ ਮੇਰੇ ਤੋਂ ਸਾਡੀ ਵਲੋਂ * ਕ * ਸ ਲਾਇਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਵਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ .

ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਨਾਰਮਲ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਵੀ ਮੈਂ ਓਨੀ ਉਮਰ ਦਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਜਿੰਨੀ ਦੀ ਮੇਰੀ ਪਤਨੀ ਹਾਂ . ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਿਟ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ . ” ਭੌਰਾ ਅੰਕਿਤਾ ਦੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਕੈਮਿਸਟਰੀ : ਭੌਰਾ ਸੋਨਮ ਦਾ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਵੇਖੋ ਤਾਂ ਸਾਫ਼ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਤੇ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਫਿਟਨੇਸ ਫਰੀਕ ਹਨ . ਇਸ ਸਟਾਰ ਕਪਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ 26 ਸਾਲ ਦਾ ਅੰਤਰ ਹੈ . ਭੌਰਾ ਜਿੱਥੇ 56 ਸਾਲ ਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅੰਕਿਤਾ ਸਿਰਫ਼ 30 ਸਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ .ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੇ ਖੂਬ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀ ਸਨ .

ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁਣ ਇਹ ਜੋਡ਼ੀ ਕਾਫ਼ੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰਾ ਹੈ . ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਆਏ ਦਿਨ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਵਧਕੇ ਇੱਕ ਬੋਲਡ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਨੇਟਿਜੰਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੈ .

ਭੌਰਾ ਸੋਮਨ ਦੀ ਵੇਬ ਸੀਰੀਜ : ਭੌਰਾ ਸੋਮਨ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਪਿਛਲੇ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵੇਬ ਸੀਰੀਜ ‘ਪੌਰਾਸ਼ਪੁਰ’ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਵੀ ਹਾਸਲ ਹੋਈ . ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਹੁਣ ਛੇਤੀ ਹੀ ਉਹ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਅਤੇ ਅਨੁਸ਼ਾ ਦਾਂਡੇਕਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੋ ‘ਏਮਟੀਵੀ ਸੁਪਰਮਾਡਲ ਆਫ ਦ ਈਇਰ – 2’ ਵਿੱਚ ਮੁਨਸਫ਼ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *