ਰਾਜੇ ਮਹਾਰਾਜੇ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੱਡੇ ਠਾਟ ਬਾਟ ਨਾਲ ਮਹਿਲ ਵਰਗੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਜਿਉਂਦੇ ਹਨ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਜਿੰਦਗੀ ਵੇਖਲੋ ਤਸਵੀਰਾਂ –

Uncategorized

ਕਾਮੇਡੀ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਬੇਤਾਜ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਅੱਜ ਏੰਟਰਟੇਨਮੇਂਟ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਦਮਦਾਰ ਕਾਮੇਡੀ ਅਤੇ ਚੰਗੇਰੇ ਕਾਮਿਕ ਟਾਇਮਿੰਗ ਵਲੋਂ ਗਜਬ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ , ਜਿਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜਬਰਦਸਤ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਅੱਜ ਅਕਸਰ ਹੀ ਕਦੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਲਾਇਫ ਤਾਂ ਕਦੇ ਆਪਣੀ ਪਰਸਨਲ ਲਾਇਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ।

ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ , ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਕਾਬਿਲਿਅਤ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਉਸ ਮੁਕਾਮ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਹੈ , ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸੋਚਣਾ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸਪਨੇ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਸੀ | ਅਜਿਹਾ ਇਸਲਈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਕਾਲਜ ਜਾਣ ਲਈ ਇੱਕ ਪੁਰਾਣੇ ਸਕੂਟਰ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਕਰਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਏੰਟਰਟੇਨਮੇਂਟ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਤੱਕ ਜਾਬ ਕਰਕੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਕਮਾਏ ਹੈ ।

ਲੇਕਿਨ , ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਦੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਕਾਬਿਲਿਅਤ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਏੰਟਰਟੇਨਮੇਂਟ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਕੁੱਝ ਹਾਈਏਸਟ ਪੈਡ ਸੇਲਿਬਰਿਟੀਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ , ਅਤੇ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪੂਰੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਇੱਕ ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਲਗਜਰੀ ਲਾਇਫਸਟਾਇਲ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀ ਜਿੰਦਗੀ ਜੀ ਰਹੇ ਹਨ | ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ਦੇ ਜਰਿਏ ਅਸੀ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਉੱਤੇ ਗੱਲ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਲਾਇਫਸਟਾਇਲ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁਲ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਰੂਬਰੂ ਕਰਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ…

ਕੁੱਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਨਕਾਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਅਜਿਹਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵਰਤਮਾਨ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਕੋਲ ਤਕਰੀਬਨ 35 ਮਿਲੀਇਨ ਡਾਲਰਸ ਦੇ ਜਾਇਦਾਦ ਮੌਜੂਦ ਹੈ , ਜੋ ਭਾਰਤੀ ਰੁਪੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤਕਰੀਬਨ 280 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪੀਆਂ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੈ | ਵਰਤਮਾਨ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਇੱਕ ਸ਼ੋ ਲਈ ਤਕਰੀਬਨ 40 ਵਲੋਂ 50 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਚਾਰਜ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਜੋ ਕਿ ਕੁੱਝ ਬਾਲੀਵੁਡ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੀ ਫੀਸ ਵਲੋਂ ਵੀ ਜਿਆਦਾ ਹੈ ।

ਅੱਜ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਮੁਂਬਈ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਲਗਜਰੀ ਅਪਾਰਟਮੇਂਟ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ , ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ ਲੱਗਭੱਗ 15 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪੀਆਂ ਦੇ ਕਰੀਬ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ | ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਅਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਕੋਲ ਅੱਜ ਇੱਕ ਬੇਹੱਦ ਮਹਿੰਗਾ ਅਤੇ ਆਲਿਸ਼ਾਨ ਫਾਰਮਹਾਉਸ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ , ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ 25 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪੀਆਂ ਦੇ ਨੇੜੇ ਤੇੜੇ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ।

ਘਰਾਂ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਅੱਜ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਮਹਿੰਗੀ ਅਤੇ ਲਗਜਰੀਇਸ ਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਵੀ ਮਾਲਿਕ ਹੈ , ਜਿਨਮੇ ਮਰਸੀਡੀਜ ਬੇਂਜ ਏਸ ਕਲਾਸ ਅਤੇ ਮਰਸੀਡੀਜ ਬੇਂਜ ਸੀ ਕਲਾਸ ਵਲੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵਾਲਵਾਂ ਏਕਸ 90 ਜਿਵੇਂ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ , ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਕੀਮਤਾਂ ਲੱਖਾਂ ਕਰੋਡੋ ਵਿੱਚ ਹੈ | ਇਸ ਕਾਰਸ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਅੱਜ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਹਯਾਬੁਜ਼ਾ ਅਤੇ ਬੁਲੇਟ 350 ਵਰਗੀ ਬਾਇਕਸ ਦੇ ਵੀ ਮਾਲਿਕ ਹੈ ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਤੀਰਿਤ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਕੋਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੀ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵੈਨਿਟੀ ਵੈਨ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ , ਜਿਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਈ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਅਤੇ ਜਰੂਰਤਾਂ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਵਲੋਂ ਕਸਟਮਾਇਜ ਕਰਾ ਰੱਖਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਸ ਵੈਨਿਟੀ ਵੈਨ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵੀ ਤਕਰੀਬਨ 5 . 5 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪੀਆਂ ਦੇ ਕਰੀਬ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ।

ਹਾਲਾਂਕਿ , ਅੱਜ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਕਰੋੜਾਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਵਰਤਮਾਨ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬੇਸ਼ੁਮਾਰ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਸ਼ੁਹਰਤ ਮੌਜੂਦ ਹੈ , ਉੱਤੇ ਇਸਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਸਵੈਭਾਵਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਅੱਜ ਵੀ ਉਹ ਜ਼ਮੀਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *