ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਲੋਕੋ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਕੋਲ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਰੋਬੋਟ ਜੋ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦੀ ਅਧੂਰੀ ਚਾਹਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ।

Uncategorized

ਏਸ਼ਿਆ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਅਮੀਰ ਵਿਅਕਤੀ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਆਪਣੇ ਮਹਿੰਗੇ ਸ਼ੌਕ ਅਤੇ ਯੂਨਿਕ ਡਰੇਸਿੰਗ ਸੇਂਸ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਬੇਹੱਦ ਫੇਮਸ ਹੈ ! ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਮਹਿੰਗੇ ਸ਼ੌਕ ਨੂੰ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਛਾਈ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ! ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹਰ ਇੱਕ ਖਬਰ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ !

ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਕਪ ਚਾਹ ਦੀ ਕੀਮਤ ਲੱਖਾਂ ਦੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ! ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸਾੜ੍ਹੀ ਦੀ ਕੀਮਤ ਜਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ! ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਸਭਤੋਂ ਮਹਿੰਗਾ ਰੋਬੋਟ ਖਰੀਦ ਲਿਆ ਹੈ ! ਜਿਸਦੇ ਚਰਚੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ !

ਅੰਬਾਨੀ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਮਹਿੰਗੇ ਸ਼ੌਕ ਰੱਖਣ ਵਾਲਾ ਮੈਂਬਰ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਹੈ ! ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਆਪਣੀ ਲਾਇਫ ਸਟਾਇਲ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦੀ ਹੈ ! ਉਹ ਰਾਣੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ! ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਰ ਇੱਕ ਪਸੰਦ ਲੱਖਾਂ ਦੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ! ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਆਪਣੇ ਯੂਨਿਕ ਅਤੇ ਵੱਖ ਸਟਾਇਲ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫੇਮਸ ਹੈ ! ਇਸ ਵਾਰ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਆਪਣੇ ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹੈ !

ਫੰਕਸ਼ਨ ਅਤੇ ਇਵੇਂਟ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਲਾਇਮਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦਿਆ ਹੈ ! ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਸਭਤੋਂ ਮਹਿੰਗਾ ਰੋਬੋਟ ! ਇਸ ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਖਾਸਿਅਤ ਜਾਨਕੇ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ ਤੁਸੀ ਹੈਰਾਨ ! ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਇਸ ਰੋਬੋਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖੂਬ ਚੇਚੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹੋ !

ਗੱਲ ਕਰੋ ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਖਾਸਿਅਤ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਰੋਬੋਟ ਦਾ ਨਾਮ ‘ਸੇਕਸ ਮੇਲ ਪਾ’ ਹੈ ! ਇਸਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਇਸਦੀ ਖਾਸਿਅਤ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਨ ਹੀ ਗਏ ਹੋਵੋਗੇ ! ਜਾਣ ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਕੀ ਹੈ ਖਾਸਿਅਤ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਮੁਂਬਈ ਵਿੱਚ ਏੰਟੀਲਿਆ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ! ਏੰਟੀਲਿਆ ਵਿੱਚ ਕੁਲ 27 ਫਲੋਰ ਹੈ !

ਅਤੇ 600 ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਰਮਚਾਰੀ ਹਨ ! ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹਾਉਸ ਦਾ ਪੂਰੀ ਵੇਖ ਵੇਖ ਅਤੇ ਅੰਬਾਨੀ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਖਿਦਮਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ! ਇਨ੍ਹੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੂੰ ਰੋਬੋਟ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਅਖੀਰ ਕਿਸ ਲਈ ਪਈ ! ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਈ ਸਵਾਲ ਰੋਬੋਟ ਖਰੀਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੇ ਹਾਂ !

ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ 56 ਸਾਲ ਦੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ! ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲੁਕ ਅਤੇ ਫਿਟਨੇਸ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਏਜ ਦਾ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਅਂਦਾਜਾ ਨਹੀਂ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ! ਉਹ ਅੱਜ ਵੀ ਬੇਹੱਦ ਹਾਟ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ! ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਖਵਾਹਿਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਇਸ ਰੋਬੋਟ ਨੂੰ ਖਰੀਦਿਆ ਹੈ !

ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕੁੱਝ ਕੰਮ ਅਜਿਹੇ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ! ਉਸਦੇ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਇਸ ਰੋਬੋਟ ਨੂੰ ਖਰੀਦਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ! ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਕੀਮਤ 3 , 697 , 664 , 600 . 00 ਵਲੋਂ 9 , 412 , 436 , 600 . 00 ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੈ ।

ਆਪਣੇ ਸੁਖ ਲਈ ਖਰੀਦਿਆ ਨੀਤਾ ਨੇ ਰੋਬੋਟ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਯੂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ! ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਂਦੀ ! ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਵੀ ਕਰਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ !

ਉਹ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੀ ਕਿ ਇਸ ਸਭ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਕਰ ਰਹਿ ਜਾਵੇ ! ਇਸਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਇਸ ਰੋਬੋਟ ਨੂੰ ਖਰੀਦਿਆ ਹੈ ! ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਮੈਂ ਆਪਣਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਾਂਗੀ ਉਦੋਂ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖ ਪਾਵਾਂਗੀ ! ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਇਹ ਰੋਬੋਟ ਖਰੀਦਿਆ ਹੈ !

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *