ਹਰਾ ਸੂਟ ਪੱਥਰ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਡਾਂਸਰ ਵਿੱਚ ਦੁਬਾਰਾ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਣੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਕਾਤੀਲਾਨਾ ਅੰਦਾਜ ਦਾ ਡਾਂਸ

Uncategorized

ਦੋਸਤਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀ ਸਭ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਰੋਜਾਨਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਵਲੋਂ ਕਈ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕਈ ਵੀਡੀਓ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹੈ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ ,

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੀ ਵੀ ਮਦਦਗਾਰ ਜਾ ਚੰਗੀ ਲੱਗਦੀ ਹੋ ਤਾਂ ਕ੍ਰਿਪਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਸਿਆਣਾ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਇਸਤੋਂ ਸਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਜਿਹੀ ਜਾਨਕਾਰੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕਣਗੇ ।

ਦੋਸਤਾਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਡਾਂਸਰ ਜੋ ਜਨਤਾ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ । ਉਸ ਡਾਂਸਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗੇਰੇ ਡਾਂਸ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕੀਤਾ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਡਾਂਸਰ ਵਿੱਚ ਹਰੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਸੀ , ਜੋ ਉਸ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਜਚ ਰਿਹਾ ਸੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਉਹ ਡਾਂਸਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਣੀਆਂ ਉੱਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹਰ ਕੋਈ ਉਸਦੇ ਡਾਂਸ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਿਹਾ ਸੀ । ਕੁੱਝ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਲੋਕ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਨੱਚਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਹੈ ।

ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ , ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਵਲੋਂ ਇਕੱਠੀ ਕਰਕੇ ਦਿੰਦੇ ਹੋ । ਸਾਡਾ ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕੋਈ ਮਕਸਦ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

https://www.youtube.com/watch?v=hIQ5cQteiIg&embeds_euri=https%3A%2F%2Fabcgujarati.in%2F&source_ve_path=MjM4NTE&feature=emb_title

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *