ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਦੇ ਪੂਰੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਉੱਤੇ ਟੁੱਟ ਪਿਆ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਕਰੀਨਾ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਰੋਦੀ – ਵਿਲਕਦੀ ਆਈ ਨਜ਼ਰ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਚਾਹੇ ਉਹ ਸਤੀਸ਼ ਕੌਸ਼ਿਕ ਹੋ ਜਾਂ ਫਿਰ ਸਾਉਥ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਅੱਲੂ ਰਮੇਸ਼ ਹੋ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਨੇ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਕੁਵੇਲਾ ਹੀ ਇਸ ਸਾਲ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਇਸ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਆਗਮ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਸਿਤਾਰੇ ਲਗਾਤਾਰ ਹੰਝੂ ਰੋੜ੍ਹਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ ਹੁਣੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਸ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੀ ਯਾਦ ਵਲੋਂ ਨਿਕਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਾਏ ਸਨ ਕਿ

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਬ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਅਜਿਹਾ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਟੁੱਟ ਪਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੰਝੂ ਰੁਕਣ ਦਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੇ । ਇਹੀ ਨਹੀਂ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਮ ਹੋ ਰਹੀ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈਂ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਹੁਣ ਕਿਹੜੇ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਟੁੱਟ ਪਿਆ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਵੀ ਰੋਂਦੇ ਵਿਲਕਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਸਭਤੋਂ ਸਨਮਾਨਿਤ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਇਸ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਸਭਤੋਂ ਦਿੱਗਜ ਕਲਾਕਾਰ ਦੇ ਜਾਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਹੁਣ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੰਝੂ ਰੁੜ੍ਹਨ ਲੱਗੇ ਹੈ । ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਹ ਗੱਲ ਸੁਣੀ ਹੈ ਕਿ ਅਬ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਇੱਕ ਦਿੱਗਜ ਕਲਾਕਾਰ ਚਲੇ ਗਏ ਹਨ

ਤੱਦ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਇੱਕ ਤਰਫ ਤਾਂ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਲਗਾਤਾਰ ਹੰਝੂ ਵਗਾ ਰਹੇ ਹਨ ਉਥੇ ਹੀ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਤਾਂ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕੀ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੇਖੇ ਗਏ ਹਨ ।

ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਆਖਿਰ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਕਿਸ ਸ਼ਖਸ ਨੇ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ । ਗੁਜ਼ਰੇ ਦਿਨਾਂ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੇ ਬੰਗਲੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕਾਫ਼ੀ ਭੀੜ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਅੰਦਰ ਵਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਰੋਣ ਦੀ ਅਵਾਜ ਆ ਰਹੀ ਸੀ ।

ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਆਖਿਰ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਿਹੜੇ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਟੁੱਟ ਪਿਆ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਹੰਝੂ ਰੋੜ੍ਹਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ

ਕਿਉਂਕਿ ਗੁਜ਼ਰੇ ਦਿਨਾਂ ਹੀ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਪੁੰਣਿਇਤੀਥਿ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਾਣ ਦੇ 3 ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਏ ਸਨ ਅਤੇ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੁੰਣਿਇਤੀਥਿ ਦੇ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਨਮ ਅੱਖਾਂ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਇਸ ਪੁੰਣਿਇਤੀਥਿ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਖੂਬ ਹੰਝੂ ਸਨ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋਗ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *