ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੇ ਉੱਤੇ ਬੁਢੇਪੇ ਵਿੱਚ ਟੁੱਟਿਆ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਅਤੇ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਇਸ ਕਰੀਬੀ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਅਲਵਿਦਾ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਾਲ 2023 ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਅੱਛਾ ਸਾਬਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਇਸ ਸਾਲ ਕਈ ਨਾਮੀ ਸਿਤਾਰੇ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕਰ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਨਜਾਰਾ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਤੱਦ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ.

ਜਦੋਂ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਉੱਤੇ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਟੁੱਟ ਪਿਆ ਹੈ । ਸਿਰਫ ਧਰਮੇਂਦਰ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੂਜੀ ਪਤਨੀ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜਾਣ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੰਝੂ ਰੁਕਣ ਦਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਹੜੇ ਸ਼ਖਸ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਵਗਾ ਰਹੇ ਹੈ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਤੇ ਸਦਾਬਹਾਰ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਲਈ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਬਹਾਨੇ ਲੱਗੀ ਹੈ । ਸਿਰਫ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਧਰਮੇਂਦਰ ਵੀ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਪਾਉਣ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਰੋੜ੍ਹਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਜਿਸ ਕਰੀਬੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਮਾਰਕੰਡੇਏ ਕਾਟਜੂ ਹੈ ਮਾਰਕੰਡੇਏ 90 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਵਲੋਂ ਹੀ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੇ ਸੇਕਰੇਟਰੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ ।

ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕਿਵੇਂ ਹੁਣ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਅਤੇ ਧਰਮੇਂਦਰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਵਗਾ ਰਹੇ ਹੈ । ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਚੰਗੇਰੇ ਅਭਿਨੇਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਖਾਸ ਆਦਮੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮਾਰਕੰਡੇਏ ਕਾਟਜੂ ਦੇ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਛੱਡਕੇ ਜਾਣ ਦੀ ਖਬਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਤੱਦ ਤੁਰੰਤ ਇਹ ਦੋਨਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅੰਤਮ ਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਪੁੱਜਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸਾਲ 2021 ਵਿੱਚ ਹੀ ਮਾਰਕੰਡੇਏ ਕਾਟਜੂ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕਰ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਸਨ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਰਸ਼ੀ ਉੱਤੇ ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਰਦਾਸ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਪੁੱਜੇ ਹੋਏ ਸਨ । ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਖੂਬ ਸਹਾਰਾ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ

ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਐਕਟਰੈਸ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਸੁਭਾਅ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੁਣ ਜੱਮਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਕਾਟਜੂ ਲੱਗਭੱਗ 40 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਈਮਾਨਦਾਰ ਸਨ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਹੀ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *