ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਜੇਟ ਅਤੇ ਏਰੋਪਲੇਨ ਤੋਂ ਲੈਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਹਿੰਗਾ ਹੈ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦਾ ਫੋਨ ਕੀਮਤ ਸੁਣਕੇ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਭਰੋਸਾ ਵੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਜਦੋਂ ਸਭਤੋਂ ਅਮੀਰ ਵਿਅਕਤੀਯੋ ਦੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੱਦ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦਾ ਨਾਮ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੈਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਭਲੇ ਹੀ ਬੇਹੱਦ ਅਮੀਰ ਹੋ ਲੇਕਿਨ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਸਾਦਗੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੇ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਜੀਵਨ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਨਜਾਰਾ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਤੱਦ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਈਫੋਨ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਫੋਨ ਦੀ ਕੀਮਤ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਜੇਟ ਅਤੇ ਇੱਕ ਲਗਜਰੀ ਬੰਗਲਾ ਵੀ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਅਖੀਰ ਕਿਹੜਾ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਦੀ

ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਰੁਪਏ ਕੀਤੀਆਂ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਦੀ ਮੁਕਾਬਲਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ । ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਆਪਣੀ ਲਗਜਰੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਨਜਾਰਾ ਤੱਦ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਜੋ ਗੋਲਡਨ ਕਲਰ ਦਾ ਸੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ

ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੀ ਕੀਮਤ ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਰੁਪਏ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਜੇਟ ਤੱਕ ਤੁਸੀ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਦਰਅਸਲ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਹੈ ਉਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦਾ ਪੂਰਾ ਭਾਗ ਸੋਣ ਦਾ ਬਣਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਇਸਵਿੱਚ ਪਿੰਕ ਡਾਇਮੰਡ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਹਨ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇਸਦੀ ਕੀਮਤ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ । ਆਓ ਜੀ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਇਸ ਫੋਨ ਦੀ ਅਨੁਮਾਨਿਤ ਕੀਮਤ ਕੀ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨੀ ਜਤਾ ਰਹੇ ਹੋ । ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਆਪਣੀ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਜਿੰਦਗੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਜਦੋਂ ਇਹ ਸੁਣਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੀ ਕੀਮਤ ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਰੁਪਏ ਕੀਤੀਆਂ ਹੈ ਤੱਦ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦਾ ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਰੁਪਏ ਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦੇ ਬੈਕ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਪਿੰਕ ਡਾਇਮੰਡ ਲਗਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਟੁਕੜਾ ਵੀ ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਰੁਪਏ ਦਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ । ਅਜਿਹੇ ਟੁਕੜੇ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਫੋਨ ਵਿੱਚ 6 ਪੀਸ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਇਹ ਪੂਰਾ ਫੋਨ ਸੋਣ ਵਲੋਂ ਬਣਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਹੀ ਇਹ ਫੋਨ

ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਰੁਪਏ ਦਾ ਕੀਮਤ ਦਾ ਹੈ । ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੀ ਕੀਮਤ ਨੂੰ ਸੁਣਿਆ ਹੈ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਸਵਿੱਚ ਤਾਂ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਜੇਟ ਅਤੇ ਇੱਕ ਲਗਜਰੀ ਬੰਗਲਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਹਿਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਗਜਰੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੀ ਖੂਬ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *