ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅੱਲੂ ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਰਹੇ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ 52 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ

Uncategorized

ਸਾਉਥ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਨਾਮੀ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਖਾਸ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾ ਲਈ ਸੀ । ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਵਿੱਚ ਵਿੱਚ ਸਾਉਥ ਦੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਦੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਧ ਗਈ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਨਾਮੀ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅੱਲੂ ਦਾ ਵੀ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਲੇਕਿਨ ਹੁਣ ਇਸ ਐਕਟਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਸਿਰਫ 52 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਇਸ ਸਿਤਾਰੇ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿਵੇਂ ਸਿਰਫ 52 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਿੱਗਜ ਐਕਟਰ ਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਸਾਉਥ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਉੱਤੇ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਟੁੱਟ ਪਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਐਕਟਰ ਸਤੀਸ਼ ਕੌਸ਼ਿਕ ਨੂੰ ਗੁਜਰੇ ਹੁਣੇ 2 ਮਹੀਨੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਹਨ ਕਿ ਹੁਣ ਸਾਉਥ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਨੇ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸਾਉਥ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਜਿਸ ਦਿੱਗਜ ਕਲਾਕਾਰ ਨੇ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਕੋਈ ਅਤੇ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਅੱਲੂ ਰਮੇਸ਼ ਹੈ ।

ਅੱਲੂ ਸਿਰਫ 52 ਸਾਲ ਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਗੁਜ਼ਰੇ ਦਿਨਾਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਉੱਠਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿੱਥੇ ਉੱਤੇ ਤਮਾਮ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਡਾਕਟਰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬਚਾ ਨਹੀਂ ਸਕੇ ।

ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਇਸ ਦਿੱਗਜ ਐਕਟਰ ਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕਿਵੇਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਰੋੜ੍ਹਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ । ਸਿਰਫ਼ 52 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿਣ ਵਾਲੇ ਅੱਲੂ ਰਮੇਸ਼ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਕਈ ਦਿੱਗਜ ਸਿਤਾਰੇ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਰੋੜ੍ਹਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ।

ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਅੱਲੂ ਰਮੇਸ਼ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸੁਣਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਹੁਣ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹੇ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੁਣ ਇਹੀ ਦੋਹਰਾਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਚਰਣਾਂ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨ ਦੇ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਦੱਖਣ ਭਾਰਤ ਦੇ ਕਈ ਨਾਮੀ ਕਲਾਕਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਰਦਾਸ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਅਤੇ ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਜਿਵੇਂ ਅਭਿਨੇਤਾਵਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ ।

ਆਪਣੇ 52 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਇਸ ਐਕਟਰ ਨੇ ਅਣਗਿਣਤ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦਾ ਜਲਵਾ ਵਖਾਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਹ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹੇ ਹੈ ਤੱਦ ਹਰ ਕੋਈ ਇਹੀ ਕਹਿੰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਲੂ ਰਮੇਸ਼ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਕਰ ਪਾਣਾ ਕਿਸੇ ਲਈ ਵੀ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *