ਇਸ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਕਾਜੋਲ ਅਜਯ ਬਨਣ ਵਾਲੇ ਹੈ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਜਿਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੇਵਗਨ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵੇਖਲੋ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਏਕਟਰੇਸ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਫ਼ਿਲਮੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਹਿਟ ਫਿਲਮੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ . ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇ ਦੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਜੋਲ ਦਾ ਨਾਮ ਮੰਨਿਆ ਜਾਣਾ ਹੈ . ਅਜਯ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੋਣ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਏਕਟਰੇਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾ ਰੱਖੀ ਹੈ .

ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਯੂ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਹੈ . ਅੱਜ ਉਹ ਜੋ ਵੀ ਹੈ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਹੈ . ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਚੁਨਿੰਦਾ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ .

ਬਾਜ਼ੀਗਰ , ਦਿਲਵਾਲੇ ਦੁਲਹਨੀਆਂ ਲੈ ਜਾਣਗੇ , ਕਦੇ ਖੁਸ਼ੀ ਕਦੇ ਗ਼ਮ , ਮਾਏ ਨੇਮ ਇਜ ਖ਼ਾਨ ਅਤੇ ਫਨਾ ਵਰਗੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਲੀਡ ਰੋਲਸ ਨਿਭਾਏ ਹੈ . ਇੱਕ ਪਾਰਟੀ ਵਲੋਂ ਨਿਕਲਦੇ ਹੋਏ ਕਾਜੋਲ ਨੂੰ ਸਪਾਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ , ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ .

ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਫੈਂਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਵਾਲ ਪੂਛ ਰਹੇ ਹਨ , ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੋਣ ਦੀ ਕਿਆਸ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਨ . ਦਰਅਸਲ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਵਿੱਚ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਏਕਟਰੇਸ ਦੇ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੋਣ ਦੀ ਖਬਰ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਲੱਗੀ ਸੀ .

ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਯੂਜਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ , ਕੀ ਉਹ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੈ ? ਤਾਂ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂੱਜੇ ਯੂਜਰ ਨੇ ਵੀ ਲਿਖਿਆ , ਓਹ ਮਾਏ ਗਾਡ ਉਹ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੈ ! ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਵੀ ਕਈ ਯੂਜਰਸ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਦਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ , ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਾਜੋਲ ਦੇ ਸਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਦਿੱਤੀ ।

ਇੱਕ ਯੂਜਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ , ‘ਦੋਸਤਾਂ ਕ੍ਰਿਪਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸਾਂਸ ਲੈਣ ਦਿਓ … ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨਹੀਂ ਹਾਂ ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਉਮਰ ਨੂੰ ਵੇਖੋ ਉਹ ਸਵੈਭਾਵਕ ਵਿੱਖਦੀ ਹੈ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਕਰੀਏ … 2 ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਮਾਂ … . ਮੈਨੂੰ ਭਰੋਸਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹਾਟ ਹੈ । ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਹੋਰ ਨੇ ਵੀ ਲਿਖਿਆ , ‘ਹਰ ਕੋਈ ਬਾਡੀ ਸ਼ੇਮਿੰਗ ਕਿਉਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ? ਕ੍ਰਿਪਾ ਲੋਕ ਸਨਮਾਨ ਕਰੋ , ਜਯੋ ਅਤੇ ਜੀਣ ਦੋ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *