ਦਰਬਾਰ ਸਾਹਿਬ ਵਿੱਚ ਮੱਥਾ ਟੇਕਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਰਤਨ ਧੋਕੇ ਇਸ ਬੋਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਨੇ ਕਿਹਾ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਐਕਟਰ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਲੁਕਸ ਅਤੇ ਏਕਟਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਜਬਰਦਸਤ ਫਿਟਨੇਸ ਲਈ ਵੀ ਜਾਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਕਿਤੇ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਵਧਕੇ ਇੱਕ ਸਫਲ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਫਿਲਮਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਐਕਟਰ ਨੇ ਫੈਂਸ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੀ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਖਾਸੀ ਪਹਿਚਾਣ ਵੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਅਕਸਰ ਹੀ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਆਪਣੇ ਲੋਚਣ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਹੀਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਚਰਚਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ |

ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ , ਐਕਟਰ ਅੱਜ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਏਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਦੇ ਜਰਿਏ ਅਕਸਰ ਹੀ ਐਕਟਰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਅਤੇ ਪਰਸਨਲ ਲਾਇਫ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਤਮਾਮ ਅਪਡੇਟਸ ਨੂੰ ਫੈਂਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ | ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਹੀ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਆਪਣੀ ਲੇਟੇਸਟ ਫੋਟੋਸ ਅਤੇ ਵੀਡਯੋਸ ਵੀ ਫੈਂਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਸ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਬੇਸਬਰੀ ਵਲੋਂ ਇੰਤਜਾਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ |

ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਸੀ ਐਕਟਰ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਦੇ ਇੱਕ ਇੰਜ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ , ਜੋ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਫੈਂਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਅਤੇ ਇੰਟਰਨੇਟ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਹੁਣ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਛਾਏ ਹੋਏ ਹਾਂ…

ਹੁਣੇ ਤੁਹਾਡੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਅਸੀ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਦੇ ਜਿਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ , ਉਸਨੂੰ ਐਕਟਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਆਪਣੇ ਆਫਿਸ਼ਿਅਲ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਹੈਂਡਲ ਦੇ ਜਰਿਏ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ , ਜਿਨੂੰ ਦੇਖਣ ਵਾਲਾ ਹਰ ਸ਼ਖਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫੇ ਕਰਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਫਿਰ ਚਾਹੇ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫੈਨ ਹੈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਨਹੀਂ |

ਦਰਅਸਲ , ਏਕਟਰ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਆਪਣੀ ਅਪਕਮਿੰਗ ਫਿਲਮ ਦੇ ਰਿਲੀਜ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਮ੍ਰਿਤਸਰ ਸਥਿਤ ਗੋਲਡਨ ਟੇਂਪਲ ਵਿੱਚ ਮੱਥਾ ਟੇਕਣ ਪੁੱਜੇ ਸਨ , ਜਿੱਥੇ ਉੱਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਸੇਵਾਦਾਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੰਗਰ ਦੇ ਭਾਡੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਅਤੇ ਇੰਟਰਨੇਟ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਐਕਟਰ ਪੂਰੇ ਸਫੇਦ ਕੱਪੜੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਿਰ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਰੁਮਾਲ ਬੰਨ੍ਹੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ | ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਰੇਤ ਵਲੋਂ ਲੰਗਰ ਦੇ ਭਾਡੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ , ਜਿਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ’ਵਾਹੇਗੁਰੂਜੀ’ ਲਿਖਿਆ ਹੈ |

ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਦੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਅਤੇ ਇੰਟਰਨੇਟ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਸ ਦੁਆਰਾ ਖੂਬ ਪਿਆਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਤਮਾਮ ਹੋਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਯੂਜਰਸ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ | ਨਾਲ ਹੀ ਏਕਟਰ ਦੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਉੱਤੇ ਕਮੇਂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਫੈਂਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਾਉਨ ਟੂ ਮਤਲੱਬ ਨੇਚਰ ਦੀ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਤਾਰੀਫੇ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ |

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਚੱਲੀਏ , ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਆਪਣੀ ਅਪਕਮਿੰਗ ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ‘IB – 71’ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ , ਜਿਸਦਾ ਐਕਟਰ ਦੇ ਫੈਂਸ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਬੇਸਬਰੀ ਵਲੋਂ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ | ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਬਿਜਲਈ ਜਾਮਵਾਲ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਇੱਕ ਅਤੇ ਅਪਕਮਿੰਗ ਫਿਲਮ ‘ਜੋਗੀਰਾ ਸਾਰਾ ਰਾ ਰਾ’ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ |


.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *