ਦੀ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਦੇ ਅੱਗੇ ਫਿੱਕੇ ਹੈ ਸਾਰੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਾਰੇ ਨਿਗਾਹਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਲੋਕ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੈ ਦੀਵਾਨੇ

Uncategorized

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਪਹਿਲਵਾਨ ਆਏ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਿਰਫ ਆਪਣੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਕੇ ਵੀ ਆਪਣੀ ਭਲਵਾਨੀ ਦਾ ਨਜਾਰਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਇੰਜ ਹੀ ਪਹਿਲਵਾਨਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਦਾ ਜੋ ਡਬਲਿਊਡਬਲਿਊਈ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਖਿਲਾੜੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਦਿੱਗਜ ਖਿਡਾਰੀ ਕਈ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੁਣ ਡਬਲਿਊਡਬਲਿਊਈ ਨੂੰ ਛੱਡਕੇ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਲਗਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੀ ਵੀ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਨਜਾਰਾ ਤੱਦ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਦਿਲਕਸ਼ ਅਦਾਵਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ।

ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕੌਣ ਹੈ ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਪਸੰਦ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਜੋਡ਼ੀ ਦੀ ਜੱਮਕੇ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਤਾਕਤਵਰ ਇੰਸਾਨੋਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮੰਨੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ । ਉਂਜ ਤਾਂ ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਆਪਣੀ ਭਲਵਾਨੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਪਹਿਚਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਹਰਮਿੰਦਰ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹਨ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ 2003 ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਪਿਛਲੇ 20 ਸਾਲਾਂ ਵਲੋਂ ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਅਤੇ ਹਰਮਿੰਦਰ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਜਿੰਦਗੀ ਬਿਤਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਪਿਆਰੀ ਸੀ ਧੀ ਵੀ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਦੋਨਾਂ ਮਿਲਕੇ ਖੂਬ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕਿਵੇਂ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਦਾਵਾਂ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਜੱਮਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ ।

ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ । ਇਨ੍ਹੇ ਵੱਡੇ ਪਹਿਲਵਾਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਹਰਮਿੰਦਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਸਾਦਗੀ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹੀ ਗੱਲ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਾਸ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਦ ਗਰੇਟ ਖਲੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਕਈ ਮੌਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਖੁੱਲਕੇ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜਹਾਰ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਖਲੀ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੈ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਹੁਸੀਨਾ ਹੈ ।

ਹਰਮਿੰਦਰ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਾਸਿਅਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਲੋਕ ਖੂਬ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਸ ਸਾਦਗੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹਰਮਿੰਦਰ ਲੋਕੋ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਇਹੀ ਗੱਲ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੱਖ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ । ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਜਦੋਂ ਵੀ ਹਰਮਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਲੋਕ ਵੇਖਦੇ ਹੈ ਤੱਦ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਪਿਆਰ ਲੁਟਾ ਰਹੇ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *