ਮਾਂ ਬਨਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਅਜਿਹੀ ਹੋ ਗਈ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀਆਂ ਦੋਨਾਂ ਬੀਵੀਆਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਰਾਤਾਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਵੀ ਗਾਇਬ

Uncategorized

ਮਸ਼ਹੂਰ ਯੂਟਿਊਬਰ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦਾ ਪੂਰਾ ਪਰਵਾਰ ਆਏ ਦਿਨ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੇ ਘਰ ਉੱਤੇ ਤਿੰਨ ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਹੋਇਆ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੂਜੀ ਪਤਨੀ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਮਲਿਕ ਨੇ ਇੱਕ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਜੈਦ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਮਲਿਕ ਦੋ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਬਣੀ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਜੁੜਵਾਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੇ ਘਰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਛਾਈ ਹੋਈ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਮਾਂ ਬਨਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਮਲਿਕ ਅਤੇ ਪਾਇਲ ਮਲਿਕ ਦੀ ਨੀਂਦ ਹੀ ਉੱਡ ਚੁੱਕੀ ਹੈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਹੁਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੈ । ਤਾਂ ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹੈ ਅਖੀਰ ਅਜਿਹਾ ਕੀ ਹੋਇਆ ?

ਰਾਤਾਂ ਦੀ ਉੱਡ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਨੀਂਦ ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ ਪਾਇਲ ਮਲਿਕ ਨੇ ਜੁੜਵਾ ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਬੱਚੀਆਂ ਦਾ ਨਾਮ ਅਯਾਨ ਅਤੇ ਤੁਬਾ ਜਦੋਂ ਕਿ ਅਰਮਾਨ ਦੀ ਦੂਜੀ ਪਤਨੀ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਮਲਿਕ ਨੇ ਵੀ ਇੱਕ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ । ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਰੱਖਦੇ ਹਨ । ਉਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵੀ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ ।

ਹੁਣ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਪੰਜੇਬ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਜਨਮ ਦੇ ਬਾਅਦ ਠੀਕ ਵਲੋਂ ਸੋ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਰਾਤ ਭਰ ਤਿੰਨਾਂ ਬੱਚੀਆਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨੈਨੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਆਈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਗਈ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਰਾਤਭਰ ਜਗ ਰਹੀ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈ ਕੇ ਇਹ ਰਾਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ । ਨੈਨੀ ਦੇ ਨੇ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਪੰਜੇਬ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਮਿਲਕੇ ਤਿੰਨਾਂ ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਫੈਂਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਆਇਆ ਤਿੰਨਾਂ ਦਾ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੱਸ ਦੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੇ ਆਪਣੇ ਤਿੰਨਾਂ ਬੱਚੀਆਂ ਦਾ ਫੋਟੋ ਸ਼ੂਟ ਵੀ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ ਜਿਸਦੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਸੀ । ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੇ ਆਪਣੇ ਤਿੰਨਾਂ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਹੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤੀ ਸੀ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਫੈਂਸ ਨੇ ਜੱਮਕੇ ਪਿਆਰ ਲੁਟਾਇਆ ਸੀ । ਦੱਸ ਦੇ ਜੈਦ ਦੇ 1 ਮਹੀਨੇ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਇਹ ਫੋਟੋ ਸ਼ੂਟ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ ।

ਉਹੀ ਅਯਾਨ ਅਤੇ ਤੁਬਾ ਵੀ ਮੈਚਿੰਗ ਡਰੇਸ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ । ਦੱਸ ਦੇ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਵਿਆਹ ਸਾਲ 2011 ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਸੀ । ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਪੰਜੇਬ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਸਾਲ 2011 ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੰਨ ਗਏ । ਇਸ ਵਿਆਹ ਵਲੋਂ ਅਰਮਾਨ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪੁੱਤਰ ਵੀ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਚਿਰਜੀਵੀ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਅਰਮਾਨ ਪੰਜੇਬ ਦੀ ਦੋਸਤ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰਣ ਲੱਗੇ । ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਅਰਮਾਨ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਨੇ ਦੂਜੀ ਵਿਆਹ ਰਚਿਆ ਲਈ ।

ਸੌਤਨ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਹੈ ਪੰਜੇਬ ਰਿਪੋਰਟ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਪੰਜੇਬ ਇਸ ਵਿਆਹ ਵਲੋਂ ਨਰਾਜ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਅਰਮਾਨ ਨੂੰ ਛੱਡਕੇ ਵੀ ਚੱਲੀ ਗਈ ਸੀ , ਲੇਕਿਨ ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਹ ਅਰਮਾਨ ਦੇ ਬਿਨਾਂ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਪਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਹ ਵਾਪਸ ਅਰਮਾਨ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਆ ਆਈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸੌਤਨ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ – ਖੁਸ਼ੀ ਰਹਿਣ ਲੱਗੀ ।

ਦੱਸ ਦਿਓ ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਨੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਪੰਜੇਬ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਜੁੜਵਾ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਬਣੀ ਹੈ । ਪੰਜੇਬ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤੀਕਾ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਸਪੇਸ਼ਲ ਬਾਂਡਿੰਗ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਅਰਮਾਨ ਵੀ ਆਪਣੇ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਬੀਵੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਰੱਖਦੇ ਹਨ । ਉਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਇਸ ਤਿੰਨਾਂ ਦੇ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਤਗੜੀ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *