ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਲਾਡਲੀ ਸਾਰਾ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਮਚਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਨ ਫਿਗਰ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਛੁੱਟਣ ਲੱਗਦੇ ਹਨ ਮੁੜ੍ਹਕੇ

Uncategorized

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦਾ ਕੱਦ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਹੁਤ ਹੈ । ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਨੂੰ ਸੰਨਿਆਸ ਲਈ ਹੋਏ 10 ਸਾਲ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਲੋਕ ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਵਿੱਚ ਭਗਵਾਨ ਦਾ ਦਰਜਾ ਦਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ । ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਹੁਣ ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੇ ਹਨ

ਲੇਕਿਨ ਹਾਲ ਫਿਲਹਾਲ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਜਰੂਰ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਸੰਦ ਆ ਰਹੀ ਹੈ । ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਧੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਬਹੁਤ ਛੇਤੀ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀਆਂ ਗਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣੇ ਕਦਮ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕਿਵੇਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਿਲਕਸ਼ ਅਦਾਵਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਦਿਲ ਹਾਰਨੇ ਲੱਗੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਥੱਕ ਰਹੇ ਹੈ ।

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਪਹਿਚਾਣੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਧੀ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ । ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦਾ ਆਲਮ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਗੁਜ਼ਰੇ ਦਿਨਾਂ ਹੀ ਉਹ ਮੁਂਬਈ ਇੰਡਿਅੰਸ ਦੇ ਇੱਕ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਸਮਰਥਨ ਕਰਣ ਲਈ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ

ਜਿੱਥੇ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ । ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਸੀ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਬਣੀ ਹੋਈ ਸੀ । ਗੱਲ ਕਰੇ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਛੇਤੀ ਉਹ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕਦਮ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿਵੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋ ਗਏ ਹੈ ।
ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਫਿਗਰ ਵੇਖ ਲੋਕ ਹੋਏ ਦੀਵਾਨੇ

ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਧੀ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਖੂਬ ਛਾਈ ਹੋਈ ਹੈ । ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਤੱਦ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਇਹੀ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦਾ ਜੋ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਉਹ ਬਿਲਕੁੱਲ ਠੀਕ ਹੈ । ਸਚਿਨ ਦੀ ਲਾਡਲੀ ਸਾਦਗੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਿਗਰ ਇੰਨਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ ਕਿ

ਉਸਦੇ ਉੱਤੇ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਲੱਗਣ ਦਾ ਨਾਮ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਹੁਣ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਹੈ ਕਿ ਅਖੀਰ ਕਦੋਂ ਸਚਿਨ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲਾਡਲੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕਦਮ ਆਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਸ ਦਿਨ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਤੱਦ ਉਹ ਕਈ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਦੀ ਛੁੱਟੀ ਸਿਰਫ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *