ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੇ ਬੇਟੇ ਦੀ ਕੁੜਮਾਈ ਸਮਾਰੋਹ ਦੀ ਤਸਵੀਰੇ ਆ ਗਈ ਸਾਹਮਣੇ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਬਹੂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਨੇ ਚੁਰਾਇਆ ਸੱਬਦਾ ਦਿਲ

Uncategorized

ਧਰਮੇਂਦਰ ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਤਾਂ ਇੱਕ ਹੈ ਹੀ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੋਤਰੇ ਨੇ ਵੀ ਹੁਣ ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਕਦਮ ਜਮਾਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਦੱਸ ਦੇ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਪੋਤਰੇ ਕਰਣ ਦੇਓਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ਪਲ ਪਲ ਦਿਲ ਦੇ ਕੋਲ ਵਲੋਂ ਵੱਡੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਡੇਬਿਊ ਦੇ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਸ ਨੂੰ ਤਾਂ ਇਹ ਫਿਲਮ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਆਈ ਲੇਕਿਨ ਫਿਲਮ ਵੱਡੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਖਾਸ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਈ । ਲੇਕਿਨ ਕਰਣ ਦੇ ਫੈਂਸ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅੱਗੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੋਇਆ ਵੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਦੱਸ ਦੇ ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਕੌਰ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਛੇਤੀ ਹੀ ਸ਼ਹਿਨਾਈ ਵੱਜਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੋਤਰੇ ਕਰਣ ਦੇਓਲ ਛੇਤੀ ਹੀ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹਨ । ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਰਟਿਕਲ ਵਿੱਚ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਅਖੀਰ ਕੌਣ ਹੈ ਉਹ ਕੁੜੀ ਜਿਸਨੂੰ ਦਿਲ ਦੇ ਬੈਠੇ ਹੈ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੇ ਬੇਟੇ ਕਰਣ ।

ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਰਵਾਰ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਹੈ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਬਹੂ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਪੋਤਰੇ ਕਰਣ ਦੇਓਲ ਆਪਣੀ ਲੋਂਗ ਟਾਇਮ ਗਰਲਫਰੇਂਡ ਅੱਖ ਆਚਾਰਿਆ ਵਲੋਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹਨ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਅੱਖ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਦੀਆਂ ਨਜਰਾਂ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਟਿਕੀ ਹੋਈ ਹੈ । ਕਰਣ ਪਿਛਲੇ 6 ਸਾਲਾਂ ਵਲੋਂ ਅੱਖ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸਦੀ ਖਬਰ ਪਹਿਲਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਹੁਣ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣਦੇ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ । ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਬਹੂ ਅੱਖ ਵਿੱਖਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗਲੈਮਰਸ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੇ ਫੈਂਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦੀ ਲਗਾਤਾਰ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਰਣ ਦੇਓਲ ਕਦੋਂ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹੈ ਅੱਖ ਆਚਾਰਿਆ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ।

ਕਰਣ ਦੇਓਲ ਅਤੇ ਅੱਖ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਖਬਰਾਂ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ । ਦੱਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਆਕੁਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅਖੀਰ ਉਹ ਦਿਨ ਕਦੋਂ ਆਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਅੱਖ ਆਚਾਰਿਆ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣਨਗੀਆਂ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਹੁਣ ਖਤਮ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ । ਖਬਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੇ ਬੇਟੇ ਕਰਣ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗਰਲਫਰੇਂਡ ਅੱਖ ਜੂਨ ਵਿੱਚ 18 ਵਲੋਂ 23 ਤਾਰੀਖ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝਣਗੇ ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨੀ ਸੱਚਾਈ ਹੈ ਇਹ ਤਾਂ ਉਦੋਂ ਪਤਾ ਚੱਲੇਗਾ । ਲੇਕਿਨ ਹੁਣ ਫੈਂਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿਆਹ ਦਾ ਲਗਾਤਾਰ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ । ਉਥੇ ਹੀ ਖਬਰ ਇਹ ਵੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਾਲ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਸ਼ਾਦੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਸਦੀ ਤਿਆਰੀਆਂ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਨੇ ਕਰਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *