ਅਚਾਨਕ ਮਿਲੀਆਂ ਸਹੇਲੀਆਂ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਤੇ ਮਾਧੁਰੀ ਦਿਕਸ਼ਿਤ ਦੇਖੋ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਹਿੰਦੀ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਮੇ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਿਤਾਰੇ ਜੋ ਕਿ ਹੁਣ ਵੀ ਜਵਾਨ ਹਨ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉਤੇ ਰਾਜ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕ ਦੇ ਦਿਲ ਉਤੇ ਵੀ | ਜੀ ਹਾਂ ! ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ , ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਮਾਧੁਰੀ ਦਿਖਸ਼ਿਤ ਦੀ , ਜਿਹਨਾਂ ਦੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ | ਦੋਵੇਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਸਤੀ ਵਿਚ ਨਾਚ ਰਹੀਆਂ ਹਨ |

ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ,ਦੋਵਾਂ ਕੋਲ ਨੱਚਣ ਦੀ ਕਲਾਂ ਹੈ | ਲੋਕ ਮਾਧੁਰੀ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਦੇ ਨਾਚ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ ਹਨ | ਇਹਨਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਲੋਕ ਦੇ ਦਿਲ ਉਤੇ ਰਾਜ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ | ਦੋਵਾਂ ਵਿਚ ਨੱਚਣ ਦੀ ਕਲਾ ਕੁੱਟ ਕੁੱਟ ਭਰੀ ਹੋਈ ਹੈ | ਦੋਵੇਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ | ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਨੇ , “ਦਿਲ ਤੋਂ ਪਾਗਲ ਹੈ ” ਗਾਣੇ ਉਤੇ ਨੱਚਦਿਆਂ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਓਹਨਾ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਵੀ ਹਨ | ਦੋਵੇਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਸਤੀ ਵਿਚ ਨਾਚ ਰਹੀਆਂ ਹਨ |

ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ 90 ਦੇ ਦਹਾਕੇ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਵਜੋਂ ਜਾਣੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ 1997 ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਤੋਂ ਪਾਗਲ ਹੈ’ ‘ਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 26 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਮਾਧੁਰੀ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਦੋਸਤੀ ਦੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ। ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਅਤੇ ਮਾਧੁਰੀ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ‘ਆਮਚੇ ਮੈਤ੍ਰੀਚਾ ਡਾਂਸ…’।

ਇਸ ‘ਚ ਦੋਵੇਂ ਗੀਤ ‘ਬਾਲਮ ਪਿਚਕਾਰੀ…’ ‘ਤੇ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਾਂਸਰ ਹਨ, ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਨੈਟੀਜ਼ਨਜ਼ ਨੂੰ 26 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਤਾਂ ਪਾਗਲ ਹੈ…’ ਯਾਦ ਆ ਗਈ।ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਇੱਕ ਘਰ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਡਾਂਸ ਲਈ ਦੁਬਾਰਾ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਜੋੜੀ ‘ਈਰਖਾ’ ਡਾਂਸ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ‘ਬਾਲਮ ਪਿਚਕਾਰੀ’ ਗੀਤਾਂ ਦੀਆਂ ਚਾਲਾਂ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਝੂਲਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ।

ਦੋਵੇਂ ਅਭਿਨੇਤਾ ਅਤੇ ਸਾਬਕਾ ਸਹਿ-ਕਲਾਕਾਰ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨਾਲ 1997 ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਯਸ਼ ਚੋਪੜਾ ਦੀ ‘ਦਿਲ ਤੋ ਪਾਗਲ ਹੈ’ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ। ਇਸ ਡਾਂਸ ਮਿਊਜ਼ੀਕਲ ਵਿੱਚ ਫ਼ਿਲਮ ਦੀਆਂ ਦੋ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਔਰਤਾਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ‘ਡਾਂਸ ਵਿਰੋਧੀ’ ਸਨ।ਹਾਲਾਂਕਿ, ਟਵਿਸਟ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰੋ, ਇਸ ਜੋੜੀ ਨੇ ਇਸ ਵਾਰ ਈਰਖਾ ਦੇ ਡਾਂਸ ਨੂੰ ਦੋਸਤੀ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦਾ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਗਈ

ਜਿੱਥੇ ਉਸਨੇ ਕੁਝ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਸੈਲਫੀ ਦੇ ਨਾਲ ਡਾਂਸਿੰਗ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਆਵਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਦੋਵੇਂ ਕਲਾਕਾਰ ਜ਼ਾਹਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਫਿਲਮ ਤੋਂ ਲੇ ਗੇਈ ਲੇ ਗਾਈ ਸਟੈਪ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਅਗਲੀਆਂ ਸਲਾਈਡਾਂ ਵਿੱਚ, ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਡਾਂਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਲੇ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਖਰੀ ਫੋਟੋ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਲਈ ਗਈ ਇੱਕ ਸੈਲਫੀ ਹੈ।

ਆਊਟਡੋਰ ਪਾਰਟੀ ਲਈ, ਮਾਧੁਰੀ ਨੂੰ ਬੈਲਟ ਦੇ ਨਾਲ ਲੰਬੇ ਸੰਤਰੀ ਪ੍ਰਿੰਟਿਡ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਨੇ ਗੂੜ੍ਹੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸਲਵਾਰ ਕੁੜਤਾ ਅਤੇ ਗੋਲ ਸਨਗਲਾਸ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਡਾਂਸ ਆਫ਼ ਈਰਖਾ (ਕਰਾਸ ਆਊਟ) ਦੋਸਤੀ (ਚੈਕ ਮਾਰਕ, ਲਾਲ ਦਿਲ, ਚਮਕ ਅਤੇ ਹੱਗ ਇਮੋਜੀ) ਡਾਂਸ ਪਾਰਟਨਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ।”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *