ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਕੱਚੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਲਗਾ ਬੈਠੀ ਸੀ ਦਿਲ 14 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੋਈਆਂ ਸਨ ਪ੍ਰੇਗ ਨੇਂਟ ਤਾਂ ਮਾਂ ਨੇ ਭਗਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

Uncategorized

ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ ਜੋ 40 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਪਾਰ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਇੰਨੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ । ਇਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਐਕਟਰੈਸ ਦੀ ਦਿਲਕਸ਼ ਅਦਾਵਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਦੀਵਾਨੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕਰੀਨਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਉੱਤੇ ਰਾਜ ਕਰਣ ਲਈ ਹੀ ਆਈ ਸੀ ।

ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਕਈ ਮੌਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਬਹੁਤ ਵਿਵਾਦ ਇਹ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਿਰਫ 14 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਹ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੋ ਗਈ ਸੀ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਮਾਂ ਬਬੀਤਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਕਿਵੇਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਆਪਣੀ ਲਾਡਲੀ ਧੀ ਦੇ ਇਸ ਰਾਜ ਨੂੰ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੋਲ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ।

ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਸਾਲ 2012 ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀ ਤੱਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਸ ਫੈਸਲੇ ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਆਪੱਤੀ ਜਤਾਈ ਸੀ । ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਇਹੀ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਕਰੀਨਾ ਕਿਸੇ ਦੂਜੀ ਔਰਤ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਖ਼ਰਾਬ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਆਪਣਾ ਵਿਆਹ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇਸ ਹੁਸੀਨਾ ਨੇ ਖੂਬ ਚਰਚਾ ਬਟੋਰੀ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਇਸਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਹ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੱਦ ਆਈ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਬਬੀਤਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਚਪਨ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਦਾ ਕਿੱਸਾ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਸੁਣਾਇਆ ਸੀ । ਬਬੀਤਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ 14 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਆਪਣੇ ਵਲੋਂ ਵੱਡੇ ਉਮਰ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾਣ ਲੱਗੀ ਸੀ ਉਹ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਘਰ ਵਲੋਂ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਸੀ ਕਿ ਸਿਰਫ 14 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਲੋਂ ਵੱਡੇ ਉਮਰ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਲੱਗੀ ਸੀ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਉੱਤੇ ਬੇਹੱਦ ਨਰਾਜ ਹੋਏ ਸਨ ।

ਦਰਅਸਲ ਕਰੀਨਾ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਦੀਵਾਨੀ ਸੀ ਕਿ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣ ਉੱਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੰਦ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਸੱਦ ਲੈਂਦੀ ਸੀ । ਇਹੀ ਵਜ੍ਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਬਬੀਤਾ ਕਪੂਰ ਕਰੀਨਾ ਦੀ ਇਸ ਹਰਕੱਤ ਵਲੋਂ ਬਿਲਕੁੱਲ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਦੇਹਰਾਦੂਨ ਬੋਰਡਿੰਗ ਵਿੱਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਸੀ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਈ ਲੋਕ ਇਹ ਅਫਵਾਹ ਉਡਾਣਾਂ ਲੱਗੇ ਸਨ ਕਿ ਕਰੀਨਾ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰੇਗਨੇਂਟ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਗੱਲਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਸੱਚਾਈ ਨਹੀਂ ਸੀ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *