ਤਾਰਕ ਮੇਹਿਤਾ ਸ਼ੋ ਦੇ ਅਬਦੁਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੈ 72 ਹੂਰਾਂ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ , ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਖੋਹ ਜਾਂਦੇ ਹੈ ਸਾਰੇ

Uncategorized

ਤਾਰਕ ਮੇਹਿਤਾ ਦਾ ਉਲਟਿਆ ਚਸ਼ਮਾ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਧਾਰਾਵਾਹਿਕ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ । ਚਾਹੇ ਉਹ ਬਬੀਤਾ ਜੀ ਹੋ ਜਾਂ ਫਿਰ ਜੇਠਾਲਾਲ ਹੋ ਇਸ ਸਾਰੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ।

ਇਸ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਅਬਦੁਲ ਨਾਮ ਦਾ ਇੱਕ ਕਿਰਦਾਰ ਵੀ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਹੰਸਮੁਖ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸਿਆਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਤਾਰਕ ਮੇਹਿਤਾ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਅਬਦੁਲ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਕੋਈ ਅਤੇ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਸ਼ਰਦ ਸੰਕਲਾ ਨਿਭਾਂਦੇ ਹਨ ਜੋ ਪਿਛਲੇ 15 ਸਾਲਾਂ ਵਲੋਂ ਇਸ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਅਬਦੁਲ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾ ਰਹੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਹੁਣ ਸ਼ਰਦ ਆਪਣੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹਨ ਜਿਸਦੀ ਝਲਕ ਹੁਣ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਈ ਹੈ ।

ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਕਈ ਧਾਰਾਵਾਹਿਕੋਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦਾ ਜਲਵਾ ਵਿਖਾਉਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ਰਦ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਜਿੰਦਗੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਛਾਏ ਹੋਏ ਹਨ । ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਸ਼ਰਦ ਦੇ ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪਾਇਆ ਹੈ ਤੱਦ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਪ੍ਰਮਿਲਾ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਹੈ ਜੋ ਹੱਦ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ।

ਪਹਿਲੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮਿਲਾ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਲੋਕ ਤਾਰੀਫ ਕਰਣ ਲੱਗੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅਬਦੁਲ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕਿ ਅਸਲ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਇੰਨੀ ਹਸੀਨ ਹੋਵੇਗੀ ਲੇਕਿਨ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਮਿਲਾ ਦੀਆਂ ਅਦਾਵਾਂ ਹਨ ਉਸਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਜੱਮਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿਵੇਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਹੁਣ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਬਦੁਲ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਨਸੀਬ ਕਹਿਣ ਲੱਗੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇੰਨੀ ਹਸੀਨ ਪਤਨੀ ਹੈ ।

ਤਾਰਕ ਮੇਹਿਤਾ ਸ਼ੋ ਦੇ ਅਬਦੁਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੈ 72 ਹੂਰਾਂ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ , ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਖੋਹ ਜਾਂਦੇ ਹੈ ਸਾਰੇ ਸ਼ਰਦ ਸੰਕਲਾ ਜੋ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਦੇ ਸ਼ੋ ਤਾਰਕ ਮੇਹਿਤਾ ਵਿੱਚ ਅਬਦੁਲ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਂਦੇ ਹਨ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਪ੍ਰਮਿਲਾ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹੈ । ਪ੍ਰਮਿਲਾ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹਸੀਨ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਹੱਟਣ ਦਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ

ਕਿ ਸ਼ਰਦ ਸੰਕਲਾ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਨਸੀਬ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇੰਨੀ ਹਸੀਨ ਪਤਨੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ । ਦੋ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਪ੍ਰਮਿਲਾ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਬਿਲਕੁੱਲ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਿਗਰ ਵੀ ਇੰਨਾ ਹਸੀਨ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਲੋਕ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅਬਦੁਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਤਾਂ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਹਿ ਕਰ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਪ੍ਰਮਿਲਾ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਉੱਤੇ ਜੱਮਕੇ ਪਿਆਰ ਲੁਟਾ ਰਹੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *