ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਨੇ ਸ਼ਿਮਲਾ ਵਿੱਚ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਚੂਲਹੇ ਉੱਤੇ ਬਣਾਇਆ ਖਾਨਾ ਏਕਟਰੇਸ ਦੀ ਸਾਦਗੀ ਵੇਖ ਫੈਂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਕਮੇਂਟ

Uncategorized

90 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਦੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰਾ ਐਕਟਰੈਸ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਫਿਲਹਾਲ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਜਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਪਹਾੜੀਆਂ ਵਿੱਚ ਬਿਤਾ ਰਹੀ ਹਨ . ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਸ਼ਿਮਲਾ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵਾਦੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਰਾਮ ਫਰਮਾ ਰਹੀ ਹਨ ਅਤੇ ਪਹਾੜੀ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ ਦਾ ਲੁਤਫ ਉਠਾ ਰਹੀ ਹਨ .

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਜੀਨ ਗੁਡਇਨਫ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਜੇ ਅਤੇ ਜਿਆ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਹਨ । ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਿਮਲਾ ਸਥਿਤ ਘਰ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਦੀਆਂ ਹਨ । ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉਹ ਪਹਾੜੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇਸਤੇਮਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਪਾਰੰਪਰਕ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਚੂਲਹੇ ਉੱਤੇ ਖਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਭਲੇ ਹੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ । ਲੇਕਿਨ ਉਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਏਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ . ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹੈ ,

ਜਿਸਦੇ ਜਰਿਏ ਉਹ ਆਪਣੇ ਫੈਂਸ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ । ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ । ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਨੇ ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਪਹਾੜੀ ਕਿਚਨ ਦੀ ਝਲਕ ਵਿਖਾਈ ਹੈ । ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਏਕਟਰੇਸ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਚੂਲਹੇ ਉੱਤੇ ਖਾਨਾ ਬਣਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ । ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਨੇ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਚੂਲਹੇ ਉੱਤੇ ਖਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੇ ਆਫਿਸ਼ਿਅਲ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਗਈ

ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਏਕਟਰੇਸ ਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਸਿੰਪਲ ਲੁਕ ਅਤੇ ਦੇਸੀ ਅੰਦਾਜ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਸਲਵਾਰ – ਸੂਟ ਪਹਿਨੇ ਸਿਰ ਉੱਤੇ ਦੁਪੱਟਾ ਓੜੇ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਚੂਲਹੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਬੈਠਕੇ ਖਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹਨ । ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਵੀ ਸਾਫ਼ ਵੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਫੂੰਕ ਮਾਰਕੇ ਚੁੱਲ੍ਹਾ ਜਲਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ .

ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਣ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ , ਪੁਰਾਣੀ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਨਵੀਂ ਯਾਦਾਂ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹਾਂ . ਪਹਾੜੀ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁੱਝ ਰਸੋਈ ਦੇ ਈਦ – ਗਿਰਦ ਘੁੰਮਦਾ ਹੈ । ਇੱਥੇ ਚੁੱਲ੍ਹਾ ਜਲਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤਾ । ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਫੈਂਸ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਣ ਫੈਂਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ੜੇਰ ਸਾਰਾ ਪਿਆਰ ਬਰਸਾਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ . ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਦੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੁਕਸ ਅਤੇ ਨੇਚੁਰਲ ਬਿਊਟੀ ਦੀ ਵੀ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੇਹੱਦ ਸਿੰਪਲ ਅਤੇ ਦੇਸੀ ਅੰਦਾਜ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ .

ਫੈਨ ਰਿਏਕਸ਼ਨ ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਉੱਤੇ ਫੈਂਸ ਜੱਮਕੇ ਰਿਏਕਸ਼ਨ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ । ਪ੍ਰੀਤੀ ਜਿੰਟਾ ਦਾ ਇਹ ਲੁਕ ਵੇਖ ਕੁੱਝ ਯੂਜਰਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦਾ ਚੁੱਲ੍ਹਾ ਯਾਦ ਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਯੂਜਰਸ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ‘ਹੀਰੋ : ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਆਫ ਏ ਸਪਾਈ’ ਯਾਦ ਆ ਗਈ . ਇਸ ਪੋਸਟ ਉੱਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਵੱਖ – ਵੱਖ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਦੇ ਰਿਹੇ ਹੈ . ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ 2 ਲੱਖ 96 ਹਜਾਰ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਇਕਸ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *