ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ 8 ਵੱਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਮਰਜੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਅਰੇਂਜ ਮੈਰਿਜ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਦੇ ਅਫੇਇਰ ਦੇ ਹੋਏ ਸਨ ਬਹੁਤ ਚਰਚੇ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਭਿਨੇਤਾ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਵਿਵੇਕ ਓਬੇਰਾਇ ਦੇ ਅਫੇਇਰ ਦੇ ਚਰਚੇ ਕਾਫ਼ੀ ਹੋਏ ਸਨ ਇੱਕ ਵਕਤ ਸ਼ਾਹਿਦ ਦਾ ਨਾਮ ਬਾਲੀਵੁਡ ਏਕਟਰੇਸ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਅਤੇ ਵਿਵੇਕ ਓਬੇਰਾਇ ਦਾ ਨਾਮ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ , ਲੇਕਿਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮਰਜੀ ਵਲੋਂ ਹੀ ਵਿਆਹ ਰਚਾਈਆ । ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਬਾਲੀਵੁਡ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਰੇਂਜਡ ਵਿਆਹ ਚੁਣਿਆ

ਨੀਲ ਨਿਤੀਨ ਮੁਕੇਸ਼ : ਨੀਲ ਨਿਤੀਨ ਮੁਕੇਸ਼ ਨੇ 9 ਫਰਵਰੀ , 2017 ਨੂੰ ਉਦੈਪੁਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡੇਸਟਿਨੇਸ਼ਨ ਵੇਡਿੰਗ ਵਿੱਚ ਰੁਕਮਿਣੀ ਸਹਾਏ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਦਿਲਚਸਪ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵਿਆਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਵਾਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਤੈਅ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ । ਅਰੇਂਜਡ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ , ਨੀਲ ਨੇ ਬਾੰਬੇ ਟਾਈਮਸ ਵਲੋਂ ਕਿਹਾ ਸੀ , ‘ਮੈਂ ਵੀ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਕਿ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਖੋਜ ਲਵਾਂਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਇੱਕ ਅਰੇਂਜ ਵਿਆਹ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਠੀਕ ਕੁੜੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਪਿਆਰ ਹੋਣਾ ਤੈਅ ਹੈ ।

ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ : ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਨੇ 7 ਜੁਲਾਈ , 2015 ਨੂੰ ਇੱਕ ਅਰੇਂਜਡ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਮੀਰਾ ਰਾਜਪੂਤ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਰਚਾਈਆ । ਵਿਆਹ ਗੁਡ਼ਗਾਂਵ ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਮੁਂਬਈ ਵਿੱਚ ਰਿਸੇਪਸ਼ਨ ਹੋਇਆ ਸੀ । ਦੱਸ ਦਿਓ , ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਹਿਦ ਅਤੇ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੀਆਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਲਵਬਰਡ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਖੂਬ ਹੋਇਆ ਕਰਦੀ ਸੀ ।

ਰਾਕੇਸ਼ ਰੋਸ਼ਨ : ਰਾਕੇਸ਼ ਰੋਸ਼ਨ ਨੇ 1970 ਵਿੱਚ ਜੇਓਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਦੀ ਧੀ ਪਿੰਕੀ ਵਲੋਂ ਅਰੇਂਜਡ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਰਾਕੇਸ਼ ਰੋਸ਼ਨ ਦੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਜੇਓਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਸੰਬੰਧ ਸਨ ਅਤੇ ਜੇ ਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਸ਼ਨ ਦੇ ਘਰ ਜਾਇਆ ਕਰਦੇ ਸਨ । 1967 ਵਿੱਚ ਰਾਕੇਸ਼ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਿਧਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਸਹਾਇਕ ਨਿਦੇਸ਼ਕ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਓਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪਿੰਕੀ ਲਈ ਇੱਕ ਆਦਰਸ਼ ਸਾਥੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ , ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਰਾਕੇਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੀ ਪਤੀ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ।

ਮਾਧੁਰੀ ਦਿਕਸ਼ਿਤ : ਮਾਧੁਰੀ ਦਿਕਸ਼ਿਤ ਨੇ 17 ਅਕਤੂਬਰ , 1999 ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਡਾ . ਸ਼ਰੀਰਾਮ ਨੇਣ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝਣੇ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ ਸੀ । ਦੱਸ ਦਿਓ , ਆਪਣੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅੱਜ ਵੀ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ‘ਧਕ ਧਕ ਗਰਲ’ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਵੀ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ।

ਈਸ਼ਾ ਦੇਓਲ : ਬਾਲੀਵੁਡ ਏਕਟਰੇਸ ਈਸ਼ਾ ਦੇਓਲ ਦਾ ਫਿਲਮੀ ਕਰਿਅਰ ਕਾਫ਼ੀ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਭਰਿਆ ਰਿਹਾ , ਉਹ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਈ । ਉਥੇ ਹੀ , ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਸਾਲ 2012 ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾਲਾਂ ਦੀ ਮਰਜੀ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਬਚਪਨ ਦੇ ਦੋਸਤ ਭਰਤ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰਕੇ ਸੇਟਲ ਹੋ ਗਈਆਂ । ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਦੋਨਾਂ ਭਲੇ ਹੀ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਬਚਪਨ ਵਲੋਂ ਜਾਣਦੇ ਸਨ ਲੇਕਿਨ ਵਿਆਹ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੀਆਂ ਦੀ ਮਰਜੀ ਵਲੋਂ ਹੀ ਰਚਾਈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *