57 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਇਸ ਨਾਲ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਵਿਆਹ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਵਿੱਚ ਚਲਣ ਲੱਗੀ ਹੈ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਿਆਰਿਆਂ

Uncategorized

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਐਕਟਰ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਇਹ ਐਕਟਰ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਫਿਲਮ ਕਿਸੇ ਦਾ ਭਰਾ ਕਿਸੇ ਦੀ ਜਾਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਗਾਨੇ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹਨ । ਦਰਅਸਲ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਪੂਜਾ ਹੇਗੜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ

ਜੋ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਛੋਟੀ ਹੈ । ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ 57 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹਾਲ ਫਿਲਹਾਲ ਵਿੱਚ ਇਸ ਐਕਟਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਵੀ ਚਲਣ ਲੱਗੀ ਹੈ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਵਿਆਹ ਕਦੋਂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਸੱਚਾਈ ਕੁੱਝ ਹੋਰ ਹੈ ।

ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਜੋ 90 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਐਕਟਰੈਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਐਕਟਰੈਸ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਦੁਲਹਨਿਆ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਜੋਡ਼ੀ 90 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਵਲੋਂ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੀ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ

ਇੱਕ ਤਰਫ ਜਿੱਥੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਕੁੰਵਾਰੇ ਰਹਿ ਕਰ ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਗੁਜਾਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਹੀ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਵੀ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਵਲੋਂ ਵੱਖ ਰਹਿ ਕਰ ਇਕੱਲੇ ਹੀ ਜੀਵਨ ਗੁਜਾਰ ਰਹੀ ਹੈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਅਤੇ ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਕਦੋਂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਸੁਣਦੇ ਹੀ ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਲੋਚਣ ਵਾਲੇ ਖੁਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਝੂਮ ਉੱਠੇ ਹੈ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਦਬੰਗ ਖਾਨ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਨਿਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਘਰ ਵਲੋਂ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਜੋ ਤਸਵੀਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਮਹਿੰਦੀ ਲਵਾਉ ਰਹੀ ਹੈ ਉਥੇ ਹੀ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਵੀ ਦੂਲਹੇ ਦੇ ਅਵਤਾਰ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਕਿਆਸ ਲਗਾਏ ਜਾਣ ਲੱਗੇ ਹੈ ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸਲਮਾਨ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੀ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਸੱਚਾਈ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਘਰ ਜਦੋਂ ਈਦ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਹੋਈ ਸੀ ਉਦੋਂ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਬੰਨ ਠਨ ਕਰ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਲੋਕ ਇਹ ਕਿਆਸ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਦੋਨਾਂ ਸਿਤਾਰੇ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *