Urfi Javed ਨੇ ਪਾਈ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਖਿਡੌਣੀਆਂ ਵਾਲੀ ਬਣੀ ਡਰੇਸ ,ਨੇਹਾ ਧੂਪਿਆ ਨੇ ਕਿਹਾ – ‘ਮੈਨੂੰ ਵੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ’

Uncategorized

ਉਰਫੀ ਜਾਵੇਦ ( Urfi Javed ) ਨੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਖਿਡੌਣੇ ਵਲੋਂ ਹੀ ਆਪਣੇ ਲਈ ਡਰੇਸ ਬਣਾ ਲਈ ਹੈ . ਏਕਟਰੇਸ ਨੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਟੈਡੀ ਬਿਅਰ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਕੋਟ ਬਣਵਾਇਆ ਹੈ . ਇਹ ਲੁਕ ਉਰਫੀ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਅੱਛਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ .

Urfi Javed Teddy Bear : ਆਪਣੇ ਅਤਰੰਗੀ ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਹਿਲਾਣ ਵਾਲੀ ਏਕਟਰੇਸ ਉਰਫੀ ਜਾਵੇਦ ਕਦੇ ਫੁਲ , ਕਦੇ ਟੇਪ ਤਾਂ ਕਦੇ ਵਾਲਾਂ ਵਲੋਂ ਡਰੇਸ ਬਣਾ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹਨ . ਉਰਫੀ ਦੇ ਆਉਟਫਿਟ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਕਿ ਏਕਟਰੇਸ ਕਦੋਂ ਕੀ ਪੱਥਰ ਲਵੇਂ . ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਰਫੀ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟਰੋਲਿੰਗ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਵੀ ਕਰਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ . ਉਥੇ ਹੀ , ਹੁਣ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਉਰਫੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਲੁਕ ( Uorfi Javed New Look ) ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡਿਆ ਦਿੱਤੇ ਹਨ .

ਟੇਡੀ ਬਿਅਰ ਪਹਿਨਕੇ ਨਿਕਲੀਆਂ ਉਰਫੀ ਇਸ ਵਾਰ ਉਰਫੀ ਜਾਵੇਦ ਨੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਖਿਡੌਣੇ ਵਲੋਂ ਹੀ ਆਪਣੇ ਲਈ ਡਰੇਸ ਬਣਾ ਲਈ ਹੈ . ਜੀ ਹਾਂ , ਏਕਟਰੇਸ ਨੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਟੈਡੀ ਬਿਅਰ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਕੋਟ ਬਣਵਾਇਆ ਹੈ . ਇਹ ਲੁਕ ਉਰਫੀ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਅੱਛਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ . ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਰਫੀ ਇਹ ਟੇਡੀ ਵਾਲਾ ਕੋਟ ( Urfi Javed Teddy Bear Coat ) ਪਹਿਨਕੇ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਲੋਕ ਤਾਂ ਬਸ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਰਹਿ ਗਏ .

ਨੇਹਾ ਧੂਪਿਆ ਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਡਰੇਸ ਉਰਫੀ ਦੇ ਇਸ ਲੁਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ . ਇਸ ਵਾਰ ਏਕਟਰੇਸ ਨੇਹਾ ਧੂਪਿਆ ਨੇ ਉਰਫੀ ਦੇ ਲੁਕ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕੀਤੀ ਹੈ . ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ , ਇਹ ਡਰੇਸ ਕਾਫ਼ੀ ਕਿਊਟ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ . ਉਥੇ ਹੀ ਕਿਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਉਰਫੀ ਨੇ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਪਾਇਆ ਹੈ . ਇੱਕ ਹੋਰ ਯੂਜਰ ਨੇ ਕਿਹਾ , ‘ਇਹ ਬਹੁਤ ਅਜੀਬ ਹੈ ਉੱਤੇ ਪਿਆਰਾ ਹੈ . ’

ਡਰੈਗਨ ਵਲੋਂ ਲੁਕਾਏ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਪਾਰਟ ਉਰਫੀ ਦਾ ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜੋ ਲੁ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਸੀ ਉਸ ਵਿੱਚ ਏਕਟਰੇਸ ਨੇ ਅਜੀਬ ਸੀ ਡਰੇਸ ਪਹਿਨੀ ਹੋਈ ਸੀ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਸ ਡਰੇਸ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਡਰੈਗਨ ( Urfi Javed Dragon Look ) ਬਣਾ ਹੋਇਆ ਸੀ . ਏਕਟਰੇਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬਰੇਸਟ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਪਾਰਟ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰਣ ਲਈ ਡਰੇਸ ਵਿੱਚ ਡਰੈਗਨ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਉਰਫੀ ਦੀ ਇਸ ਡਰੇਸ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਜਾਲੀ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਰ – ਪਾਰ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹੇ ਸੀ . ਏਕਟਰਰੇਸ ਦਾ ਲੁਕ ਵੇਖ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਅੱਖਾਂ ਫਟੀ ਦੀ ਫਟੀ ਰਹਿ ਗਈ ਸੀ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *