ਪਹਿਲਾਂ ਮਰਦ ਤੋਂ ਬਣੀ ਔਰਤ , ਫਿਰ ਬੰਨ ਗਈ ਬਾਰਬੀ ਡੋਲ ਇਸ ਹੁਸੀਨਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਫੂੰਕੇ 10 ਕਰੋਡ਼ , ਫਿਰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਖੁਸ਼ ਵੇਖਲੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਜਾਨਕੇ ਬਹੁਤ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਜੇਸਿਕਾ ਪਹਿਲਾਂ ਮੁੰਡਾ ਹੋਇਆ ਕਰਦੀ ਸਨ ਯਾਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣਾ ਜੇਂਡਰ ਚੇਂਜ ਕਰਾਕੇ ਮੇਲ ਵਲੋਂ ਫੀਮੇਲ ਕਰਾ ਲਿਆ ਹੈ . Human Barbie Jessica Alves : ਦੁਨੀਆ ਦੀਆਂ ਨਜਰਾਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰ ਵਿੱਖਣ ਲਈ ਲੋਕ ਕੀ – ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ .

ਤੀਵੀਂ ਅਤੇ ਪੁਰਖ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵਿੱਖਣ ਦੀ ਹੋੜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ . ਹੁਣ ਬਰਾਜੀਲ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਜੇਸਿਕਾ ਅਲਵੇਸ ਨੂੰ ਹੀ ਵੇਖ ਲਓ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬਾਰਬੀ ਪਾ ਵਰਗੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਪਾਉਣ ਲਈ ਹੁਣ ਤੱਕ ਇੱਕ ਮਿਲਿਅਨ ਪਾਉਂਡ ( 10 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪਏ ) ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸੇ ਖਰਚ ਕਰ ਪਾਏ ਹਨ . ਸਿਰਫ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ , ਮਨਚਾਹਿਆ ਸਰੀਰ ਅਤੇ ਚਿਹਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਜੇਸਿਕਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 100 ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਾਸਮੇਟਿਕ ਸਰਜਰੀ ਵੀ ਕਰਵਾ ਚੁੱਕੀ ਹਨ .

ਡੇਲੀ ਮੇਲ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ , ਜੇਸਿਕਾ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਲੱਗਭੱਗ – ਲੱਗਭੱਗ 100 ਫ਼ੀਸਦੀ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਸਰਜਰੀ ਕਰਾ ਚੁੱਕੀ ਹਨ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਰੀਰ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹਿੱਸਾ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਗਿਆ ਹੈ , ਜੋ ਸਰਜਰੀ ਵਲੋਂ ਨਹੀਂ ਗੁਜਰਿਆ ਹੋ . ਇਹੀ ਵਜ੍ਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਸਿਕਾ ਹੁਣ ਇੱਕ ਪਾ ਵਰਗੀ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ .

ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਜਾਨਕੇ ਬਹੁਤ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਜੇਸਿਕਾ ਪਹਿਲਾਂ ਮੁੰਡਾ ਹੋਇਆ ਕਰਦੀ ਸਨ ਯਾਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣਾ ਜੇਂਡਰ ਚੇਂਜ ਕਰਾਕੇ ਮੇਲ ਵਲੋਂ ਫੀਮੇਲ ਕਰਾ ਲਿਆ ਹੈ . ਜੇਸਿਕਾ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਰੋਡਰਿਗੋ ਨਾਮ ਹੋਇਆ ਕਰਦਾ ਸੀ , ਲੇਕਿਨ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣਾ ਜੇਂਡਰ ਚੇਂਜ ਕੀਤਾ ਤੱਦ ਨਾਮ ਵੀ ਬਦਲਕੇ ਜੇਸਿਕਾ ਰੱਖ ਲਿਆ .

ਕਰਾਈਆਂ 100 ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਰਜਰੀ ਰੋਡਰਿਗੋ ਵਲੋਂ ਹਿਊਮਨ ਬਾਰਬੀ ਬਣੀ ਜੇਸਿਕਾ ਇੱਕ ਬਰਾਜੀਲਿਆਈ – ਬਰਿਟਿਸ਼ ਟੀਵੀ ਪਰਸਨੈਲਿਟੀ ਹਨ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਨਮ ਬਰਾਜੀਲ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ . ਜਦੋਂ ਕਿ 19 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਪੜਾਈ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਲੰਦਨ ਦਾ ਰੁਖ਼ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਜੇਸਿਕਾ ਹੁਣ 39 ਸਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ .

ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਸਰਜਰੀ 19 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਈ ਸੀ . ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਿਊਮਨ ਬਾਰਬੀ ਬਨਣਾ ਸੀ , ਇਸਲਈ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਸਰਜਰੀ ਕਰਵਾ ਹੀ ਚੱਲੀ ਗਈਆਂ . ਜੇਸਿਕਾ ਦੀ ਕਾਸਮੇਟਿਕ ਸਰਜਰੀ ਦੀ ਇੱਕ ਲੰਮੀ ਲਿਸਟ ਹੈ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨੋਜ ਜਾਬ , ਕਾਫ ਸ਼ੇਪਿੰਗ , ਹਿਪ ਸ਼ੇਂਪਿਗ , ਬਰੇਸਟ ਇੰਪਲਾਂਟ ਸਹਿਤ 100 ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਰਜਰੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ .

ਹਿਊਮਨ ਬਾਰਬੀ ਬਨਣ ਦਾ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ ਸੁਫ਼ਨਾ ਇੰਨੀ ਸਾਰੀ ਕਾਸਮੇਟਿਕ ਸਰਜਰੀ ਕਰਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਜੇਸਿਕਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਤੀਵੀਂ ਬੰਨ ਚੁੱਕੀ ਹੈ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹਿਊਮਨ ਬਾਰਬੀ ਬਨਣ ਦਾ ਸੁਫ਼ਨਾ ਵੀ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ . ਜੇਸਿਕਾ ਨੇ ਬਾਰਬੀ ਪੋਜ਼ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸਾਰੇ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਵੀ ਕਰਵਾਵਾਂ ਹਨ . ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *