ਫਾਇਨਲ ਵਿੱਚ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਲੁਟੀ ਮਹਿਫ਼ਲ CSK ਦੀ ਜਿੱਤ ਉੱਤੇ ਵਿਕੀ ਸਾਥ ਕੀਤਾ ਡਾਂਸ ਦੋਨਾਂ ਹੋਏ ਮਾਹੀ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ

Uncategorized

ਇੰਡਿਅਨ ਪੀਮਿਅਰ ਲੀਗ 2023 ਵਿੱਚ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਚੇਂਨਈ ਸੁਪਰ ਕਿੰਗਸ ਅਤੇ ਗੁਜਰਾਤ ਟਾਇਟੰਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਫਾਇਨਲ ਮੁਕਾਬਲਾ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ । ਆਈਪੀਏਲ ਫਾਇਨਲ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦਾ ਆਨੰਦ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰੈਸ sara ali khan ਆਪਣੇ ਨੂੰ – ਏਕਟਰ ਵਿਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦੇ ਨਾਲ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਦੇ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ ਸਟੇਡਿਅਮ ਪਹੁੰਚੀ ।

ਵਿਕੀ ਕੈਸ਼ਲ ਸਾਥ ਦਰਅਸਲ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੀ ਧੀ ਅਤੇ ਐਕਟਰੈਸ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਅਤੇ ਕਰਿਕੇਟਰ ਸ਼ੁਭਮਨ ਗਿਲ ਦੀ ਡੇਟਿੰਗ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹਨ | ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਉੱਤੇ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਹੀ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਬਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਇੱਕ – ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਅਨਫਾਲੋ ਵੀ ਕੀਤਾ ਸੀ | ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਫਾਇਨਲ ਮੈਚ ਦੇਖਣ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਫੈਂਸ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਕੈਮਰਾਮੈਨ ਵੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋ ਗਿਆ ।

ਫਾਇਨਲ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਗੁਜਰਾਤ ਟਾਇਟੰਸ ਵਲੋਂ ਬੱਲੇਬਾਜੀ ਕਰਣ ਉਤਰੇ ਸਲਾਮੀ ਬੱਲੇਬਾਜ ਸ਼ੁਭਮਨ ਗਿਲ ਨੇ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਆਗਾਜ ਕੀਤਾ | ਹਾਲਾਂਕਿ ਪਾਰੀ ਦੇ ਸਾਂਤਵੇ ਓਵਰ ਵਿੱਚ ਸਪਿਨਰ ਜਡੇਜਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣਾਇਆ । ਸ਼ੁਭਮਨ ਦੇ ਆਉਟ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਸੀ , ਅਜਿਹੇ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਕੈਮਰਾਮੈਨ ਨੇ ਏੰਗਲ ਚੇਂਜ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਐਕਟਰੈਸ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਅਤੇ ਏਕਟਰ ਵਿਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਵਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ।

ਸਾਰਾ ਨੇ ਸੀਏਸਕੇ ਦੀ ਜਿੱਤ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਡਾਂਸ : ਆਈਪੀਏਲ 2023 ਦੇ ਖਿਤਾਬੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਸੀਏਸਕੇ ਨੇ ਗੁਜਰਾਤ ਟਾਇਟੰਸ ਨੂੰ ਕਰਾਰੀ ਹਾਰ ਦਿੱਤੀ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਈ । ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਚੇਂਨਈ ਸੁਪਰ ਕਿੰਗਸ ਦੀ ਜਿੱਤ ਨੂੰ ਵਿਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦੇ ਨਾਲ ਏੰਜਾਏ ਕੀਤਾ ।

ਇਸਦਾ ਵੀਡੀਓ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ – ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਉੱਤੇ ਪਾਇਆ ਹੈ । CSK ਦੀ ਜਿੱਤ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਾਰਾ ਖੁਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਝੂਮ ਉੱਠਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵਿਕੀ ਨੂੰ ਤਾਲੀ ਵੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ । CSK ਦੀ ਜਿੱਤ ਉੱਤੇ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਸੇਲਿਬਰੇਸ਼ਨ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਹਰ ਤਰਫ ਵਾਇਰਲ ਹੈ । ਫੈਂਸ ਇਸ ਉੱਤੇ ਮਜੇਦਾਰ ਕਮੇਂਟਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *