ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਬਾਸੁ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦੇਵੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਕਿਊਟ ਨਿਕਨੇਮ ਫੈਂਸ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਤਾਰੀਫ ਵੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਤੇ ਜਾਣੋ ਕਿ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਏਕਟਰੇਸ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਬਸੁ ( Bipasha Basu ) ਅਤੇ ਕਰਣ ਸਿੰਘ ਗਰੋਵਰ ( Karan Singh Grover ) ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਪੈਰੇਂਟਹੁਡ ਏੰਜਾਏ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਨੇ 12 ਨਵੰਬਰ ਸਾਲ 2022 ਵਿੱਚ ਬੇਟੀ ਦੇਵੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ । ਦੇਵੀ ਦੇ ਜਨਮ ਦੇ ਕੁੱਝ ਹੀ ਸਮਾਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਰਿਵੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ । ਹੁਣ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਨੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਦੇ ਜਰਿਏ ਧੀ ਦੇ ਡਾਕ ਨਾਮ ਯਾਨੀ ਨਿਕਨੇਮ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ।

ਏਕਟਰੇਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਊਟ ਪੋਜ ਦਿੰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹਨ । ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਏਕਟਰੇਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ , “ਦੇਵੀ ਦਾ ਡਾਕ ਨਾਮ ਯਾਨੀ ਢਿੱਡ ਨੇਮ ਮਿਸ਼ਟੀ ਹੈ । ਉਹਨੂੰ ਇਹ ਨਾਮ ਉਸਦੀ ਪਸੰਦੀਦਾ ਮੁਮੂ ਮਾਂ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਇਹ ਨਾਮ ਉਸ ਉੱਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਸੂਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ।

ਬੋਂਗ ਗਰਲ ਨੂੰ ਉਸਦਾ ਡਾਕ ਨਾਮ ਮਿਲ ਗਿਆ ਹੈ । ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਬਸੁ ਦੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਉੱਤੇ ਲੋਕ ਖੂਬ ਕਮੇਂਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ । ਇੱਕ ਯੂਜਰ ਨੇ ਕਮੇਂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ , “ਓ ਮਿਸ਼ਠੀ ਦੇਵੀ , ਕਿੰਨਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਾਮ ਹੈ । ” ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਯੂਜਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ , “ਇਹ ਮੇਰੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਨਾਮਾਂ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਹੈ । ” ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਪਿਤਾ ਕਰਣ ਸਿੰਘ ਗਰੋਵਰ ਅਤੇ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਨੇ ਬੇਟੀ ਦੇਵੀ ਲਈ ਆਡੀ ਕਿਊਟ 7 ਕਾਰ ਖਰੀਦੀ ਸੀ , ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ ਕਰੀਬ 1 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪਏ ਹੈ ।

ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਵਲੋਂ ਕਾਰ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ ਸੀ , “ਦੇਵੀ ਦੀ ਨਵੀਂ ਰਾਇਡ , ਦੁਰਗਾ ਦੁਰਗਾ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਬਸੁ ਅਤੇ ਕਰਣ ਸਿੰਘ ਗਰੋਵਰ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸਾਲ 2015 ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ ਹੋਈ ਫਿਲਮ ‘ਅਲੋਨ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹੋਈ ਸੀ । ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਕਰਣ ਦੀਆਂ ਨਜਦੀਕੀਆਂ ਬੜੀਂ । ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਤੱਕ ਡੇਟਿੰਗ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਾਲ 2016 ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਰਚਿਆ ਲਈ ਸੀ ।

ਵਿਆਹ ਦੇ ਕਰੀਬ 6 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਯਾਨੀ ਸਾਲ 2022 ਵਿੱਚ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਨੇ ਧੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ , ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਦੇਵੀ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ । ਫਿਲਹਾਲ ਬਿਪਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਕਰਣ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰੱਖਕੇ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੀ ਪਰਵਰਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪੈਰੇਂਟਹੁਡ ਨੂੰ ਏੰਜਾਏ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *