ਮਹੇਂਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਧੀ ਜੀਵਾ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਕੁੱਝ ਨਵੀਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਫੋਟੋਜ ਵਿੱਚ ਝਲਕ ਰਿਹਾ ਪਿਤਾ ਧੀ ਦਾ ਪਿਆਰ

Uncategorized

ਮਹੇਂਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਜਿੰਨੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਰਿਕੇਟਰ ਹਨ , ਓਨੀ ਹੀ ਫੇਮਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਛੋਟੀ – ਸੀ ਧੀ ਜੀਵਿਆ ਵੀ ਹਨ . 7 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਜੀਵਾ ਧੋਨੀ ਦੀ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਉੱਤੇ ਵੱਡੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਹੈ .

ਹਾਲਾਂਕਿ , ਜੀਵਿਆ ਦਾ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਸਾਕਸ਼ੀ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਮੈਨੇਜ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ . ਜੀਵਿਆ ਦੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਅਪਲੋਡ ਹੁੰਦੀ ਹੈ .

ਫੈਂਸ ਉਸ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਪਿਆਰ ਦਿਲ ਖੋਲਕੇ ਲੁਟਾਂਦੇ ਹਨ . ਜੀਵਿਆ ਦੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਕੁੱਝ ਨਵੀਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਹੋਈਆਂ ਹਨ , ਜਿਨਮੇਂ ਮਹੇਂਦ੍ਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਝਲਕ ਸਾਫਤੌਰ ਉੱਤੇ ਵੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ .

ਜੀਵਾ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਦੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ . ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਜੀਵਿਆ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੈਟ ਡਾਗ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਦੁਲਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜੀਵਿਆ ਦਾ ਪੈਟ ਡਾਗ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਦੋਨਾਂ ਅੱਗੇ ਦੇ ਪੈਰ ਚੁੱਕੇ ਖਡ਼ਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ .

ਜੀਵਾ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਫੈਂਸ ਦੇ ਜੇਹਨ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਪਹਲੇ ਮਹੇਂਦ੍ਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਝਲਕ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ . ਜੀਵਿਆ ਆਪਣੇ ਪਾਪਾ ਮਾਹੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਪੈਟ ਡਾਗਸ ਨੂੰ ਟ੍ਰੇਂਡ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਪਿਆਰ ਵੀ ਲੁਟਾਤੀਆਂ ਹਨ . ਜੀਵਿਆ ਸਫੇਦ ਟਾਪ ਅਤੇ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦੀ ਜੀਂਸ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਪੈਟ ਡਾਗਸ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜੀ ਧੋਨੀ ਦੀ ਯਾਦ ਫੈਂਸ ਨੂੰ ਦਿਵਾ ਰਹੀ ਹਨ .

ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਮਹੇਂਦ੍ਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਵੀ ਜਦੋਂ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਉੱਤੇ ਏਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ , ਤੱਦ ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਪੈਟ ਡਾਗਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ . ਧੋਨੀ ਆਪਣੇ ਪੈਟਸ ਡਾਗਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅਕਸਰ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ .

ਹਾਲਾਂਕਿ , ਅਬ ਮਹੇਂਦ੍ਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਨੇ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੀ ਏਕਟਿਵ ਹੁੰਦੇ ਹਨ . ਲੇਕਿਨ ਜੀਵਿਆ ਦੀ ਇਹ ਨਵੀਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਫੈਂਸ ਦੇ ਜੇਹਨ ਵਿੱਚ ਧੋਨੀ ਦੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਤਾਜ਼ਾ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ . ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਧੋਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਸਾਕਸ਼ੀ ਅਕਸਰ ਫੈਂਸ ਲਈ ਧੋਨੀ ਜੁਡ਼ੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਅਪਡੇਟ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ .

ਜੀਵਾ ਧੋਨੀ ਦੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਅਕਸਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਸਾਕਸ਼ੀ ਰਾਂਚੀ ਦੇ ਫਾਰਮਹਾਉਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ . ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜੀਵਿਆ ਨੂੰ ਨਾ ਸਿਰਫ ਪੈਟ ਡਾਗਸ ਸਗੋਂ , ਪਾਣੀ ਅਤੇ ਪੰਛੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਖੇਡਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਧੋਨੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੀਵਿਆ ਨੂੰ ਵੀ ਕੁਦਰਤ ਅਤੇ ਜਾਨਵਰਾਂ ਵਲੋਂ ਖਾਸਾ ਲਗਾਉ ਹੈ .

ਉਥੇ ਹੀ , ਜੀਵਿਆ ਆਪਣੇ ਪਾਪਾ ਧੋਨੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਮਹਾਨ ਫੁਟਬਾਲਰ ਲਯੋਨੇਲ ਮੇਸੀ ਦੀ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਫੈਨ ਹਨ . ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਰਜੇਂਟੀਨਾ ਦੇ ਫੀਫਾ ਵਰਲਡ ਕਪ ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਮੇਸੀ ਵਲੋਂ ਸਾਇਨ ਦੀ ਹੋਈ ਜਰਸੀ ਗਿਫਟ ਵਿੱਚ ਮਿਲੀ ਸੀ . ਸਾਕਸ਼ੀ ਧੋਨੀ ਨੇ ਜੀਵਿਆ ਨੂੰ ਮਿਲੇ ਇਸ ਗਿਫਟ ਦੇ ਨਾਲ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਉੱਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ ਸੀ – ‘ਜਿਵੇਂ ਪਿਤਾ , ਉਵੇਂ ਧੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *