ਇਸ ਹਸੀਨਾਵਾਂ ਨੇ ਰਾਤ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਇਨ੍ਹੇ ਮਜੇ ਦੇ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੋਈ ਬੇਇੱਜਤ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁਡ ਸੇਲੇਬਸ ਦੀ ਨਿਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਅਕਸਰ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ . ਸੇਲੇਬਸ ਦੇ ਅਫੇਇਰ , ਵਿਆਹ ਅਤੇ ਤਲਾਕ ਫੈਂਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਕਸਰ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ . ਫੈਂਸ ਦੀ ਵੀ ਇਸ ਉੱਤੇ ਨਜਰਾਂ ਟਿਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ . ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੇਲੇਬਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹੈ . ਕਈਹਸੀਨਾਵਾਂਆਪਣੇ ਅਫੇਇਰ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਲਵ ਬਾਇਟਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਮਰੋਂ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ . ਆਓ ਜੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ 6 ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਦੇ ਹੈ .

ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰੈਸ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਆਪਣੇ ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਆਪਣੀ ਨਿਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ . ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਸਾਥ ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ‘ਕੇਦਾਰਨਾਥ’ ਡੇਬਿਊ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਅਫੇਇਰ ਵੀ ਚਲਾ ਸੀ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕਾਰਤਕ ਆਰਿਆਨ ਸਾਥ ਵੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਰਹੀ ਸੀ . ਸਾਰਾ ਦੀ ਗਰਦਨ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਲਵ ਬਾਇਟ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ . ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰਾ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀ ਸੀ .

ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਅਭਿਨੇਤਾ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਸਾਥ ਅੱਛਾ ਖ਼ਾਸਾ ਅਫੇਇਰ ਚਲਾ ਸੀ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਤਲਾਕਸ਼ੁਦਾ ਐਕਟਰ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਕਰੀਬ ਆਈ ਸੀ . ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਫਿਲਮ ‘ਟਸ਼ਨ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਰੀਨਾ ਅਤੇ ਸੈਫ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਫੇਇਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਕਰੀਨਾ ਦੀ ਬੈਕ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਜਿਵੇਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਵੇਖੇ ਗਏ ਸਨ . ਪਿੱਠ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਵਲੋਂ ਕਰੀਨਾ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ ਸੀ .

ਦੀਪੀਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀਪੀਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਅਜੋਕੇ ਸਮਾਂ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਸਫਲ ਅਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤਅਦਾਕਾਰਾਵਾਂਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਦੇ ਰੁਪ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੀ ਹੈ . ਸਾਲ 2007 ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਕਰਿਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਦੀਪਿਕਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਨਾਮ ਬੰਨ ਚੁੱਕੀ ਹਨ . ਦੀਪਿਕਾ ਦਾ ਨਾਮ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ , ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਹੈ . ਇੱਕ ਵਾਰ ਦੀਪਿਕਾ ਵੀ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਸੀ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਥਣ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ .

ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋਰਾ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਬੋਲਡ ਅਤੇ ਹਾਟ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮੰਨੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋਰਾ ਨੇ ਸਾਲ 1998 ਵਿੱਚ ਐਕਟਰ ਅਰਬਾਜ ਖਾਨ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ 19 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਚਲਾ ਸੀ . ਕਪਲ ਨੇ ਸਾਲ 2017 ਵਿੱਚ ਤਲਾਕ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣਾ ਵਿਆਹ ਤੋਡ਼ ਲਈ ਸੀ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਮਲਾਇਕਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਲੋਂ 12 ਸਾਲ ਛੋਟੇ ਐਕਟਰ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਮਲਾਇਕਾ ਵੀ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸਨ .

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ
ਦੱਖਣ ਭਾਰਤੀ ਫਿਲਮ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਲੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹਾਲੀਵੁਡ ਤੱਕ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਈ ਹੈ . ‘ਦੇਸੀ ਗਰਲ’ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੇ ਕਈ ਅਫੇਇਰ ਰਹੇ ਹਨ . ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਲਵ ਬਾਇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸਨ . ਵਾਇਰਲ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗਲੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਲਵ ਬਾਇਟ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ
ਬਾਲੀਵੁਡ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ – ਮੰਨੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਫਿਲਹਾਲ ਸਿੰਗਲ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਈ ਅਫੇਇਰ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹਨ . ਆਦਿਤਿਅ ਪੰਚੋਲੀ , ਅਜਯ ਦੇਵਗਨ , ਰਿਤੀਕ ਰੋਸ਼ਨ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਸੁਮਨ ਸਾਥ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਜੁੜ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ . ਇੱਕ ਵਾਰ ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਇੱਕ ਇਵੇਂਟ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ ਤੱਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੀਨੇ ਉੱਤੇ ਲਵ ਬਾਇਟ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *