ਕਰੋੜਾ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਮਾਲਕਣ ਹੈ ਬੇਬੀ ਗਰਲ ਸਾਨੀ ਏਡਲਟ ਵੇਬਸਾਇਟਸ ਵਲੋਂ ਕਮਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਰੁਪਏ ਵੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਸਾਨੀ ਲਯੋਨ , ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਭੁਗਤਾਨੇ ਪਾਉਣ ਵਾਲੀ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ , ਸਾਨੀ ਦਾ ਜਨਮ 13 ਮਈ 1981 ਨੂੰ ਸਾਰਨਿਆ , ਕਨਾਡਾ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ , ਉਹ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਦੇ ਵੀ ਇੱਕ ਉਚਿਤ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਗਈ , ਸਾਨੀ ਦਾ ਕਰਿਅਰ ਯੂਏਸਏ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੋਰਨ ਸਟਾਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ । 11 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਰਵਾਰ ਕਨਾਡਾ ਵਲੋਂ ਅਮਰੀਕਾ ਚਲਾ ਗਿਆ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਪੇਸ਼ੇ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਇਸ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਪਰਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ।

ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਦੱਸੇ ਬਿਨਾਂ ਪੱਤਰਕਾਵਾਂ ਲਈ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ , ਲੇਕਿਨ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰਾ ‘ਪੇਂਟਹਾਉਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ’ ਦੇ ਕਵਰ ਲਈ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆਇਆ , ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ 1 , 00 , 000 ਡਾਲਰ ਸੀ , ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਾਨੀ ਦੇ ਮਾਤੇ – ਪਿਤਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਕਿ ਉਹ ਪੋਰਨ ਸਟਾਰ ਬਣੇ , ਲੇਕਿਨ ਸਾਨੀ ਆਪਣੇ ਇਰਾਦੀਆਂ ਉੱਤੇ ਅੜੀ ਰਹੀ ।

ਇੱਕ ਸਾਕਸ਼ਾਤਕਾਰ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ – “ਇੱਕ ਪੋਰਨ ਸਟਾਰ ਹੋਣ ਦਾ ਟੈਗ ਮੇਰੇ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ , ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਜੋ ਕੁੱਝ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ , ਉਸਦਾ ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਪਛਤਾਵਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਰਿਪੋਰਟਸ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ , 2017 ਦੀ ਡਾਕਿਊਮੇਂਟਰੀ ‘ਮੋਸਟਲੀ ਸਾਨੀ’ ਵਿੱਚ ਸਾਨੀ ਦੇ ਇੰਟਰਵਯੂ ਦਾ ਹਵਾਲਿਆ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ , ਇਹ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਾਨੀ 13 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਲੋਂ ਦੁਜਿਨਸਾ ਹਾਂ , ਇੱਕ ਸਚਾਈ ਜੋ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ , ਵਪਾਰ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ , ਸਾਨੀ ਪ੍ਰਤੀ ਫਿਲਮ ਲੱਗਭੱਗ 1 . 2 ਕਰੋਡ਼ ।

ਲਾਸ ਏੰਜੇਲਿਸ ਵਿੱਚ 19 ਕਰੋਡ਼ ਦੀ ਹਵੇਲੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਸਾਨੀ ਲਯੋਨੀ ਅਤੇ ਡੇਨਿਅਲ ਵੇਬਰ ਪੋਰਨ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਲੋਂ ਬਾਲੀਵੁਡ ਸਟਾਰ ਤੱਕ ਦਾ ਸਫਰ ਤੈਅ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਸਾਨੀ ਲਯੋਨੀ ਲਾਕਡਾਉਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਪੂਰੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰੋਡ਼ਾਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ( ਏਲਏ ) ਦੀ ਮਾਲਕਣ ਹਨ । ਸਾਨੀ ਲਿਔਨ ਲਗਜਰੀ ਕਾਰਾਂ ਦੀ ਦੀਵਾਨੀ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਮਾਸੇਰਾਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਸੰਦੀਦਾ ਬਰਾਂਡ ਹੈ । ਐਕਟਰੈਸ ਦੇ ਕੋਲ ਕਈ ਮਾਸੇਰਾਤੀ ਮਾਡਲ ਦੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਵਿੱਚ ਇਤਾਲਵੀ ਕਾਰ ਮਾਸੇਰਾਤੀ ਘਿਬਲੀ ਵੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ ।

ਇਸਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਹੈਂਡਲ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ । ਦਰਅਸਲ , ਸਾਨੀ ਲਿਔਨ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹਨ , ਸਾਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਲਾਸ ਏੰਜਿਲਸ ਘਰ ਲਈ ਇੱਕ ਬਿਆਂਕੋ ਮਸੇਰਾਤੀ ਘਿਬਲੀ ਖਰੀਦੀ ਹੈ , ਰਿਪੋਰਟਸ ਦੀਆਂ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਸਾਨੀ ਦੇ ਪਤੀ ਡੇਨਿਅਲ ਵੇਬਰ ਲਾਸ ਏੰਜਿਲਸ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਗਿਟਾਰਿਸਟ ਹਨ , ਅਤੇ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਸਾਨੀ ਲਈ ਇੱਕ ਪੇਸ਼ਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ । ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਸਮਾਚਾਰ ਏਜੰਸੀ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਇੱਕ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ , ਸਾਨੀ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਾਰੇ ਸਕਰਿਪਟ ਡੇਨਿਅਲ ਦੁਆਰਾ ਮੰਜੂਰ ਹੈ । ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਡੇਨਿਅਲ ਵੇਬਰ ਦੀ ਨੇਟਵਰਥ 34 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪਏ ਵਲੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ ।

ਉਂਜ ਤਾਂ ਸਾਨੀ ਲਿਔਨ ਪੋਰਨ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਚੁੱਕੀ ਹਨ , ਲੇਕਿਨ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਮਾਈ ਏਡਲਟ ਵੇਬਸਾਈਟ ਅਤੇ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕੁੱਝ ਹਾਲੀਵੁਡ ਮੂਵੀਜ ਜਿਵੇਂ ‘ਦ ਗਰਲ ਨੇਕਸਟ ਡੋਰ’ , ‘ਪਾਇਰੇਟਸ ਬਲਡਸ’ ਅਤੇ ‘ਦ ਵਰਜਿਨਿਟੀ ਹਿਟ’ ਵਲੋਂ ਵੀ ਚੰਗੀ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ ਹੈ । ਸਾਨੀ ਨੇ ਇੰਡਿਆ ਵਿੱਚ ਮਾਡਲਿੰਗ ਅਸਾਇੰਮੇਂਟ , ਏੰਡੋਰਸਮੇਂਟ , ਰਿਅਲਿਟੀ ਸ਼ੋਜ , ਸਟੇਜ ਸ਼ੋਜ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਵੀ ਚੰਗੀ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *