ਦੀਵਾ ਚਾਹਰ ਦੀ ਭੈਣ ਮਾਲਤੀ ਚਾਹਰ ਨੇ ਹੁਸਨ ਵਲੋਂ ਲੁਟੀ ਮਹਿਫ਼ਲ ਪਿੰਕ ਡਰੇਸ ਵਿੱਚ ਦਿਖੀ ਗੁਲਾਬ ਦਾ ਫੁਲ

Uncategorized

ਨਰੇਂਦ ਮੋਦੀ ਸਟੇਡਿਅਮ ਵਿੱਚ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ ਆਈਪੀਏਲ 2023 ਦਾ ਫਾਇਨਲ ਕਈ ਮਾਅਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖਾਸ ਰਿਹਾ । ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਫਾਇਨਲ ਟੱਕਰ ਵਿੱਚ ਚੇਂਨਈ ਸੁਪਰ ਕਿੰਗਸ ( CSK ) ਦੇ ਆਲਰਾਉਂਡਰ ਜਡੇਜਾ ਨੇ ਅੰਤਮ ਦੋ ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਬਾਜੀ ਪਲਟੀ ਕਿ ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਫੈਨ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਰਹਿ ਗਏ ।

ਮੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਦੁਆਰਾ ਸੁੱਟੋ ਗਏ ਪਾਰੀ ਦੇ ਆਖਰੀ ਓਵਰ ਵਿੱਚ ਜਡੇਜਾ ਨੇ ਪੰਜਵੀਂ ਉੱਤੇ ਛੱਕਾ ਅਤੇ ਛੇਵੀਂ ਉੱਤੇ ਚੌਕਾ ਠੋਕ ਚੇਂਨਈ ਨੂੰ ਇਤਿਹਾਸਿਕ ਜਿੱਤ ਦਵਾਈ । ਇਸ ਜਿੱਤ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜਡੇਜਾ ਨੇ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਦੋੜ ਲਗਾਈ ਅਤੇ ਧੋਨੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾਕੇ ਉਠਾ ਲਿਆ ।

ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜਦੋਂ ਜਡੇਜਾ ਦੀ ਪਤਨੀ ਰਿਵਾਬਾ ( Member of the Gujarat Legislative Assembly ) ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਪਹੁੰਚੀਆਂ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਪਤੀ ਦੇ ਪੈਰ ਛੂਹਕੇ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਦੇ ਦਿੱਤੇ । ਜਡੇਜਾ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਦੀਵਾ ਚਾਹਰ ਦੀ ਭੈਣ ਮਾਲਤੀ ਵੀ ਵਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ | ਮਾਲਤੀ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੋ –

ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜੱਡੂ ਜਡੇਜਾ ਵਲੋਂ ਰਿਵਾਬਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਨਿਧਿਆਨਾ ਮਿਲਣ ਪਹੁੰਚੀਆਂ । ਜੱਡੂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਆਉਂਦੇ ਵੇਖ ਖੁਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਫੂਲੇ ਨਹੀਂ ਸਮਾਏ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਦੋਨਾਂ ਹੱਥ ਖੋਲਕੇ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਧੀ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹਿਆ , ਲੇਕਿਨ ਪਤਨੀ ਰਿਵਾਬਾ ਨੇ ਸਰ ਉੱਤੇ ਪੱਲੂ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਜਾਂਦੇ ਹੀ ਪਤੀ ਰੱਬ ਜਡੇਜਾ ਦੇ ਪੈਰ ਛੂ ਲਈ ।

ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਜੱਡੂ ਨੇ ਭਾਰਤੀ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ ਵਲੋਂ ਲਬਾਲਬ ਭਰੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਚੁੱਕਿਆ ਅਤੇ ਗਲੇ ਲਗਾ ਲਿਆ । ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਇਹ ਜਬਰਦਸਤ ਵੀਡੀਓ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਜਡੇਜਾ ਦੀ ਧਰਮਪਤਨੀ ਰਿਵਾਬਾ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਗਰੀਨ ਕਲਰ ਦੀ ਸਾੜ੍ਹੀ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈਆਂ ।

ਵਿਧਾਇਕ ਰਿਵਾਬਾ ਅਤੇ ਕਰਿਕੇਟਰ ਰਵੀਂਦਰ ਜਡੇਜਾ ਦੇ ਵਿਆਹ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ 2016 ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝੇ ਸਨ । ਇੱਕ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਨਿਧਿਆਨਾ ਪੈਦਾ ਹੋਈ । ਵਿਆਹ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਿਵਾਬਾ ਨੂੰ ਰੀਵਾ ਸੋਲੰਕੀ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ । ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਜੂਨਾਗੜ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਰਿਵਾਬਾ ਨੇ ਰਾਜਕੋਟ ਵਲੋਂ ਮੈਕੈਨਿਕਲ ਇੰਜਿਨਿਅਰਿੰਗ ਦੀ ਪੜਾਈ ਕੀਤੀ ਹੈ । ਰਿਵਾਬਾ ਅਤੇ ਜਡੇਜਾ ਦੀ ਭੈਣ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਚੰਗੀ ਦੋਸਤ ਸਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਦੋਨਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਇੱਕ – ਦੂੱਜੇ ਵਲੋਂ ਮਿਲੇ ।

ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਦੀਵਾ ਚਾਹਰ ਨੂੰ ਚੀਇਰ ਕਰਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੈ ਨਹੀ ਸਗੋਂ ਭੈਣ ਮਾਲਤੀ ਚਾਹਰ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ | ਮਾਲਤੀ ਚਾਹਰ ਨੇ ਰਿਵਾਬਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਕੋਇਲ ਲੈਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ | ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਜਡੇਜਾ ਦੀ ਪਤਨੀ ਰਿਵਾਬਾ ਨਟਖਟ ਸ਼ਰਾਰਤਾਂ ਕਰਦੀ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹਨ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *