ਕਰੋੜਾ ਰੁਪਏ ਲੈਂਦੀ ਹੈ 1 ਫਿਲਮ ਦੇ ਇਹ ਐਕਟਰਸ ਤੇ ਜਿੰਨੇ ਦਾ ਇਹਦਾ ਘਰ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨਹੀਂ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਵੇਖਲੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

Uncategorized

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀਆਂ ਟਾਪ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਅਦਾਕਾਰਾ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨ – ਦਾ – ਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਚ ਵੱਡਾ ਮੁਕਾਮ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਚ ਆਪਣਾ ਸਫਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਵੀ ਉਹ ਆਪਣੀ ਛਾਪ ਛੱ – ਡ – ਣ ਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੀ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਜਿਹੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਹੈ ਜੋ ਨਾ ਸਿਰਫ ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਲਈ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਬਲਕਿ ਉਹ ਫੈਸ਼ਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਦਾ ਮੁਕਾ – ਬਲਾ ਕਰਦੀ ਹੈ । ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਮਾਈ ਦੇ ਮੇ – ਮ – ਲੇ ‘ਚ ਵੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਹੀਰੋ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਹੈ । ਇਸ ਦੌਰਾਨ , ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੀ ਦੌਲਤ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ

ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦਾ ਜਨਮ ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਜਮਸ਼ੇਦਪੁਰ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ । ਉਸਨੇ ਸਾਲ 2000 ਵਿੱਚ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ ਸੀ । ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵੱਲ ਰੁਖ ਕੀਤਾ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦਾ ਹੁਨਰ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੀ ।

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਾਲ 2003 ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਫਿਲਮ ‘ਦਿ ਹੀਰੋ ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਆਫ ਏ ਸਪਾਈ’ ਨਾਲ ਕੀਤੀ , ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਅੰਦਾਜ਼ , ਐਤਰਾਜ਼ , ਕਮੀਨੇ , ਬਰਫੀ , ਫੈਸ਼ਨ , ਸੱਤ ਖੂਨ ਮਾਫ ਅਤੇ ਬਾਜੀਰਾਓ ਮਸਤਾਨੀ ਵਰਗੀਆਂ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ , ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵੱਲ ਮੁੜਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੀ । ਇੱਥੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵੀ ਲੱਭ ਲਿਆ ਅਤੇ ਦਸੰਬਰ 2018 ਵਿੱਚ ਅਮਰੀਕੀ ਪੌਪ ਗਾਇਕ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ । ਹੁਣ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਮਾਲਤੀ ਮੈਰੀ ਚੋਪੜਾ ਨਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦੇ ਮਾਤੇ – ਪਿਤਾ ਹੈ ।

ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਲਗਭਗ 35 ਮਿਲੀਅਨ ਯਾਨੀ 270 ਕਰੋੜ ਦੀ ਮਾ – ਲਕ ਹੈ । ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ , ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਬ੍ਰਾਂ – ਡ ਐਂਡੋਰਸ – ਮੈਂਟਸ , ਇਵੈਂਟ ਅਪੀਅਰੈਂਸ , ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਰਾਹੀਂ ਵੀ ਕਰੋੜਾਂ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰਦੀ ਹੈ । ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਹਰ ਸਾਲ ਕਰੀਬ 24 ਕਰੋੜ ਕਮਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਇੱਕ ਸ਼ੋਅ ਲਈ 5 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਚਾਰਜ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜਦਕਿ ਉਸ ਦੀ ਇੱਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਪੋਸਟ ਦੀ ਕੀਮਤ 1 . 80 ਕਰੋੜ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਭਾਰਤ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੀ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਰੋੜਾਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਹੈ । ਜਿੱਥੇ ਉਸਦਾ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਬੰਗਲਾ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ 100 ਕਰੋੜ ਹੈ , ਉਥੇ ਹੀ ਉਸਦਾ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਲੀ – ਸ਼ਾਨ ਘਰ ਵੀ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ ਲਗਭਗ 144 ਕਰੋੜ ਹੈ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹੋਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਵੀ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੈ । ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਉਸ ਕੋਲ ਰੋਲਸ ਰਾਇਸ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ BMW ਸੀਰੀਜ਼ ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਹਨ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ ਕਰੋੜਾਂ ਲੱਖਾਂ ਚ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਸੈ – ਟ – ਲ ਹੋ ਗਈ ਸੀ । ਉਹ ਕਦੇ ਕਦੇ ਭਾਰਤ ਆਉਂਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਜਲਦ ਹੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਫਿਲਮ ‘ਜੀ ਲੇ ਜ਼ਾਰਾ’ ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *